• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube 2.02. S60V5 (xem VIDEO)

Hoden

Super V.I.P
YouTube client 2.02.10 for S60V5

Giới thiệu

Google đã chính thức tuyên bố S60 YouTube khách hàng của nó tương thích với Nokia 5800, với việc phát hành v2.2.1 (nó đã được 2.2.0) trên m.youtube.com

Là phần mềm xem video quen thuộc nay có bản cho dòng nokia v5th

trình duyệt dễ sử dụng và tính năng quen thuộc không khác trên pc load nhanh không vấp như các bản trứoc đây

phiên bản : 2.0.2

Chỉnh sửa cuối:

anhky

thì bạn sử dụng trình duyệt web của máy còn này bạn dùng pm you tube.bấm vào xem liền

Cái nào cũng tốn tiền ah :), quan trọng là có dư tiền hok thôi :))

Hoden

Super V.I.P
mới tét dung wifi thì ko được đến khi ấn vo video thì báo could not connect

bạn phải chọn kết nối bằng wifi hay gprs chứ nó báo không có kết nối mà chứ đâu phải pm.

anh7donco

Cho mình hỏi cái này có xem được các file mp4, avi trên máy không? Mình xài Smartmovie xem sao nó bị giựt giựt quá. Dùng chương trình xem phim của máy thì không giựt.

Hoden

Super V.I.P
Cho mình hỏi cái này có xem được các file mp4, avi trên máy không? Mình xài Smartmovie xem sao nó bị giựt giựt quá. Dùng chương trình xem phim của máy thì không giựt.

cái này dùng xem video trên mạng nó không hỗ trợ xem phim trên thẻ hay bộ suư tập,
nó xem các trang video như you tube ,bamboo, hầu hết video trên mạng thôi.
không xem trên bộ suư tập bạn nhé

WiSoul

cái này dùng xem online bạn à

ho4ng07

xem không nét như trên trang chủ :( . chỉ tiện mỗi cái là không phải gõ địa chỉ trang youtube:)

Hoden

Super V.I.P
xem không nét như trên trang chủ :( . chỉ tiện mỗi cái là không phải gõ địa chỉ trang youtube:)

muon61 xem rõ nét thì vào cài đặt chọn chế độ hình ảnh cao hay thấp nếu cao máy load không nỗi sẽ có hiện tuộng đứng hình