• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

xiaohuang

GPRS pác ạ , chưa thử WIFI . Search j` nó cũng load dc hết nhưng đến lúc coi thì coi ko dc . Skyfire vẫn coi dc :|
Mình dùng GPRS của Viettel coi mượt lắm, có điều hơi "tốn" tí ;)

phuongnh

Mình dùng E63, xem = wifi, sao nó cứ bị nhanh tuồn tuột, tiếng eo éo như bị tua thế nhỉ? Mạng nhanh quá chăng :))

calvinklein87

cái này xem sao nó toàn load hình với có nhạc nền thui có thấy film hay video j đâu??

thien13311

Active Member
cái này xem sao nó toàn load hình với có nhạc nền thui có thấy film hay video j đâu??

Cái này còn tuỳ bạn nhập vào tool search từ gì để kiếm phim xem. Bạn thử 'phim Thai' hoặc như: 'manchester' hay 'Mr Bean' ...
Đó chẳng phải là phim hay video đó sao :))

Posted via Mobile Device

longntt105

- Muốn download từ YouTube bạn có thể dùng phần mềm MiVe.TV
- Muốn xem file FLV có thể dùng SmartMovie 4.01 trở lên hoặc CorePlayer 1.30

@: bạn nên bấm Thank thay lời nói

cho minh` xin cái pm down film đi bạn !

thien13311

Active Member
cho minh` xin cái pm down film đi bạn !

Bạn thử dùng cái này xem nhé Mive.TV

Link đây:
- Cho màn hình 240x320: http://www.mediafire.com/download.php?mc5dtuyy5yw
- Cho màn hình 320x240: http://www.mediafire.com/download.php?unz1nmywhgn

conganh0510

hay quá, co người bị giống mình quá.Mình cũng dung Ê63, xem mà cứ nghe tiếng éo éo vui lắm,nghe như đangn tua nhanh vậy?Có ai biết vì sao hông?

thien13311

Active Member
hay quá, co người bị giống mình quá.Mình cũng dung Ê63, xem mà cứ nghe tiếng éo éo vui lắm,nghe như đangn tua nhanh vậy?Có ai biết vì sao hông?

Mình cũng nghe thấy audio thỉnh thoảng bị như vậy, tiếng kêu 'éo éo' như đang tua nhưng hình thì vẫn bình thường. Tưởng là tại clip đó.. Nhưng sau đó thử xem lại thì không bị!?!
Nhưng mà cũng gặp it thôi mà :) :)
Mình dùng wifi

Posted via Mobile Device

tqt

Mình cũng bị lỗi tiếng éo éo vậy. Có bác nào biết cách khắc phục không? TKS

tuanlh1808

sao mà tui dow hem duoc kì dzậy ? nếu có file gửi cho tui qua mail duoc hem ?
thanks nhiều!

dphtrieu

em dùng N91 màn hình nó có độ phân giải : 176x220. ai giúp em resize lại kích cỡ với, thèm quá, máy em có wifi ^^

xiaohuang

YouTube for mobile v2.2.1 S60v3 *updated*

YouTube v2.2.1 (bản cập nhật) ;)
Download từ file đính kèm bỏ đuôi 7z và giải nén bằng WinRAR