• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

MinhThang

Manager
Mượt hay không còn tuỳ thuộc vào đường truyền nữa chứ bác ;;)

Lúc chiều xem phim hoạt hình không mượt, giờ vào xem phim Hàn thì đúng là mượt, do phim rồi đường truyền nhà mình thì OK lắm.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái youtube này thì em thường vào rồi down file nào hay sau đó xem lại sẽ không bị giật còn xem trực tuyến thì hay bị giật lắm.

pipipivn

Cảm ơn bạn

Đúng là xem nhanh thật, mình dùng nó trên E71 duyệt Youtube chạy nhanh kinh..

tungnofear

xin lỗi chút các bác cho em hỏi .. của em nó toàn báo : Cannot find the required codecs to play this video. Thế thì phải cài thêm cái gì vào mới chạy được ạh

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin lỗi chút các bác cho em hỏi .. của em nó toàn báo : Cannot find the required codecs to play this video. Thế thì phải cài thêm cái gì vào mới chạy được ạh

Nghĩa là những định dạng phim đó máy bạn không được hỗ trợ. Mỗi định dạng video đều có codecs khác nhau. Nếu thiếu codecs của định dạng phim nào thì không thề phát được định dạng phim đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member
down file như thế nào vậy bác, chỉ em với

Mình thì down bằng laptop nhưng có cái UCWEB có hỗ trợ DOWNLOAD trên mobile. Bạn xài thử xem nó có down được k?;;)

datvt

Tối qua nay cứ phim Hồng Kong xem đã thật bõ tiền mua cái máy.:D

Bác xem phim gì thế ? em lên search thì toàn thấy cái nào dài nhất là 10 phút còn trung bình thì 2-3 phút/1 clip xem xong 1 part tìm part 2 mỏi cả tay :((

MinhThang

Manager
Bác xem phim gì thế ? em lên search thì toàn thấy cái nào dài nhất là 10 phút còn trung bình thì 2-3 phút/1 clip xem xong 1 part tìm part 2 mỏi cả tay :((

Không biết nữa mình cứ gõ đại phim Hồng Kong thế là xem, part dài 10 phút, tự nó next luôn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không biết nữa mình cứ gõ đại phim Hồng Kong thế là xem, part dài 10 phút, tự nó next luôn.

Anh xem phim hồng kông ở trang nào cho em xin cái địa chỉ để em xem ke với.:D:D

xiaohuang

YouTube 2.0.29 update

YouTube 2.0.29 update

http://www.mediafire.com/?jzmntzutmwz