• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yxflash Player chơi video nhiều định dạng (flv, mpeg4, wmv, avi, mp4)

ledinhvan

Nó cứ trơ mặt ra, thật là ức chế. Cài trên 5700 rồi nhưng chẳng chịu chạy gì cả :(:-/

tsbv1701

hixhix.e cài cho N73ME mà chả có tác dụng j là sao mấy huynh.
ai giúp đệ với:(

metropolis

Em xài E71, cài vào ok, có icon ok. Bấm play để xem video thì đơ như cây cơ. Bó tay rùi!!

tsbv1701

hix mình cũng dơn về rùi cài vào điện thoại rùi
hoàn tất việc chạy pm
nhưng khi vào app chạy biểu tượng thì lại ko dc

magicQ

xài coreplayer cho lành, soft này cài vào máy nó cứ update error giống cái sm 4.15 chắc còn tùy máy nữa, ko phải cứ ghi hỗ trợ các loại máy như N73 N95 là máy caí đó cài dc đâu.

banxaydung

mình down về cài trên n82 đã hack phone, cài xong ok, nhưng khi và ứng dụng ko vào được, trơ ra đó

hhkkll

Minh thay xai core player ket hop voi c.trinh of may la ok rui. May a c e down film cug toan la mp4 voi flv tren tamtay.vn, phimf, ... Hok ma. Cai ctrinh nay cui bap bo me. ctrinh of may hang noi tieng luc nao cug ...

ninhhot

Dã tuys trên n86 và n85 nhưng khi xem mp4 thì giạt kinh khủng.nói chung là k thể ăn dc smatmovie.hehehe

spkt02cdt

cài đặt xong,xuất hiện biêu tựơng caí hộp,click hoài mà nó không chạy đựơc. Baì này trước hình như anh post rôì. Giờ vân bị như thế. Dù sao cung cam ơn anh.

trinhthemanh

a oi em cai roi ko duoc no bi noi chung chi ( noi chung chi lien he voi nha cung cam ) la sao ha anh
em dung con N95 8 GB a dup em voi

Bạn chưa hack máy.vào toppic xin cer+key về rồi cài helloox vào máy ấy. Ngày trc' mình cũng chật vật với nó. Các anh em trong diễn đàn fải tốn nhiều chất xám để giải thích cho mình hiểu đấy:D.có jì mình sẽ tận tình giúp đỡ.:))