• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YXFLASH - XEM CÁC ĐỊNH DẠNG FLV / AVI / DVIX / WMV trên IPHONE

IPviet

Nhưng nhà mình ko có wifi thì làm thế nào vào cydia...vào thử GPRS ko ăn thua.có biện pháp nào ko bạn???

IPviet

Mình cũng đã vào topic này đọc rùi,nhưng có điều vẫn phải dùng winscp mà mún dùng winscp thì phải cài ssh từ cydia,mình chưa thật sự hiểu chỗ này,,,giúp mình với..Thank!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Phần mềm trên Cydia luôn là .deb và khác với ipa
Mở Cydia search OpenSSH cài đặt nó
Tiếp tục cài Sbsettings từ Cydia
Mở Sbsetting xuống và ON nút SSH lên (Nếu đã ON rồi thì OFF đi và ON lại một lần nữa) (*)
Download WinSCP bản no Wifi này, giải nén ra
http://www.megaupload.com/?d=VTAPNNAB
Mở file có tên Start.bat và nó bật WinSCP lên (ko được đóng Start.bat)
Trên WinSCP ấn nút Login là được
Nếu không được thì bạn thực hiện lại từ bước (*)
Cảm ơn bạn rất nhiều.....
Bạn cho mình hỏi khi mình dow winscp ở trên về mở start.dat lên như bạn nói thì nó báo như hình là sao vậy(trước đó mình có cài 1 bản winscp-4.2.7 nhưng ko sử dụng đc và đã gỡ bỏ hết trong C:\program file\winscp) Win xp

Chỉnh sửa cuối:

IPviet

Rất cảm ơn bạn đã giúp đỡ...mình ko xài đc winSCP nhưng xài ifunbox ok.mình cũng đã thử dẫn độ file xxx*deb theo đường dẫn như trong bài viết trên của bạn rồi khởi động lại IP nhưng kết quả vẫn ko có icon chương trình...ko hiểu mình làm sai công đoan nào sao???hay mình phải nhập lệnh như dùng winSCP??? mình rất mong sự trợ giúp của các bạn!!!
Cảm ơn tất cả các bạn!!!

IPviet

Rất cảm ơn bạn đã giúp đỡ...mình ko xài đc winSCP nhưng xài ifunbox ok.mình cũng đã thử dẫn độ file xxx*deb theo đường dẫn như trong bài viết trên của bạn rồi khởi động lại IP nhưng kết quả vẫn ko có icon chương trình...ko hiểu mình làm sai công đoan nào sao???hay mình phải nhập lệnh như dùng winSCP??? mình rất mong sự trợ giúp của các bạn!!!
Cảm ơn tất cả các bạn!!!
Bác ZenKi đâu rồi???trả lời câu hỏi này của em đi nào....

Zenki

Super V.I.P
Cảm ơn tất cả các bạn!!!

Đưa file .deb vào đường dẫn như trên, Reboot lại máy 1 lần không được thì thử thêm lần nữa coi sao! Đôi khi phải Reboot 2 - 3 lần mới thấy iCon xuất hiện!

hgbjgnhhu

ôi dào!bác cứ xài cái bản ispirit này nè!hỗ trợ cài cả deb + ipa.theme cũng gút,cài đặt themes qua file ZIP - Fordel - online,chỉnh sửa file *.Plist dễ dàng! \-/ Hay hơn nữa là bạn có thể thao tác Respring , reboot or Power off trên PC.Và ko cần cài đặt Deamon ( giống PC suite )
Xem và chuyển đổi file *.PNG tự động =D>
link : http://www.ithemesky.com/ispirit
Yêu cầu hệ thống:

Base: iTunes 10 or last + .net Framework 2.0/3.0/3.5/4.0
Và quan trọng là :Yêu cầu máy phải jailbreak ;;)

IPviet

ôi dào!bác cứ xài cái bản ispirit này nè!hỗ trợ cài cả deb + ipa.theme cũng gút,cài đặt themes qua file ZIP - Fordel - online,chỉnh sửa file *.Plist dễ dàng! \-/ Hay hơn nữa là bạn có thể thao tác Respring , reboot or Power off trên PC.Và ko cần cài đặt Deamon ( giống PC suite )
Xem và chuyển đổi file *.PNG tự động =D>
link : http://www.ithemesky.com/ispirit
Yêu cầu hệ thống:

Base: iTunes 10 or last + .net Framework 2.0/3.0/3.5/4.0
Và quan trọng là :Yêu cầu máy phải jailbreak ;;)
Thật tuyệt!!! để mình tét xem sao,nên lập 1 topic cho PM này để hướng dẫn cho ae tiện theo dõi

Cảm ơn bạn nhiều nha!!!

haithuanlulu

file FLV khong the nào coi dc,nhấp vao file là đứng máy 2giay roi tu dong out,mac du da crack yxFlash,FW minh la 3.1.3 (7E18)

ahaiahai

Huhu... các Bác oi, em cai rui ma ko xem duoc dinh dang nao la sao? co can conver bang chuong trinh nao ko vay? Xin chi giao.