• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zimcty Thành phố giấc mơ

toilaai168

ZIM CITY – THÀNH PHỐ GIẤC MƠ
BẤT NGỜ LỚN_MIÊN PHÍ ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN
Sau một khoảng thời gian ra mắt, Zim City – Thành Phố Giấc Mơ – lần đầu tiên giảm phí đăng kí tài khoản từ 15.000 đồng/tài khoản xuống còn 0 đồng/tài khoản. Đây có thể là một bất ngờ và thú vị lớn đối với các game thủ. Người chơi có thể thỏa sức tạo nhiều nhân vật với nhiều style mới, khó trộn lẫn với bất cứ ai.

Zim City – Thành Phố Giấc Mơ của nhà phát hành VTC Mobile được coi là bước đi lớn trong tiến quân vào cộng đồng game mobile.

Với 7 khu: Giải Trí, Sinh Thái, Cao Cấp, Nhà Ở, Công Viên, Ngoại Ô và Nông Trại, đầu tiên, chúng ta đi tìm hiểu Khu Công Viên trước nhé.

Nếu bạn nào muốn thử thách với vận may và khả năng khéo léo của mình, hãy đến với Quay Số. Bạn có cơ hội quay trúng vào các vật phẩm: Cánh Tiểu Tiên, Thiên Thần, Mũ Hề hay Vương Miện…chúng sẽ là món đồ vĩnh viễn của bạn, ngoài ra là hàng ngàn vật phẩm khác chờ đón bạn.

Ai yêu thích động vật, ghé qua cửa hàng thú cưng nhé
Đang dạo chơi, ngang qua Cửa Hàng Thú Nuôi, tò mó ghé thử, có nhiều vật nuôi cho các bạn lựa chọn nhé. Mình cũng nhanh tay sắm cho mình một chú Thỏ Ngọc luôn.

Thật đáng yêu

Đồng cảm với những số phận bất hạnh
Giống như bao công viên khác, Khu Công Viên trong Thành Phố Giấc Mơ vẫn còn những số phận không may mắn. Để giúp đỡ họ, bạn hãy chat chữ CHO, không những vậy bạn đã làm tăng điểm vui vẻ của mình.

It’s great
Vừa chơi vừa học luôn là phương châm sống tích cực của các bạn trẻ. Với Zim, bạn sẽ có một khu dành riêng cho việc rèn luyện kho tàng kiến thức tiếng Anh, luôn cố gắng hoàn thiện bản thân.

Tình yêu ngọt ngào
Còn đây là nơi mình thích đến nhất, xin giới thiệu Khu Đám Cưới. Bạn phải chắc là mình đã có Thiệp Cưới mua trong Cửa Hàng Gift mới có thể vào được nhé. Bạn có thể đến dự hoặc cũng có thể là nhân vật chính trong những ngày vu quy. Hoặc đơn giản là tụ tập vui chơi.

Vui chơi không quá đà nhé
Nhanh thật đó, đi hết Khu Công Viên thì cũng hết buổi chiều nay rồi. Thực sự nơi đây rất cuốn hút và các bạn cũng đừng bỏ qua.
Để thử những cảm giác tuyệt vời này, các bạn hãy vào đâyhttp://forum.mobiplay.vn/forum/index.php?id=296271 nhé.

Chỉnh sửa cuối: