• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZM Dialer: PM nhá máy chuyên nghiệp.!

ThaiChienvn

ZM Dialer các phiên bản.
Phần mềm rành cho những ai thích nghịch nhợm nhá máy.
Hỗ trợ HĐH Win 5 trở lên.

- Max dials: Số lần mà bạn muốn nháy máy ( nhiều lắm.! Quá đã nhé.)
- Terminate dialing on answer detect: nhớ kick vào đó, vì nó sẽ tự động tắt nếu đối phương bật trả lời
- Connect time: Bạn nên chọn là 5 thôi để thời gian nháy máy ngắn, đối phương không kịp trở tay

attachment.php
attachment.php

Nếu thấy hay thì Thanks nhe.!
Một phần mềm khá hay cho PPC phải không các bạn, ai chọc mình chỉ có chít.?! :))

=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

tgianghogoc

Hehehe, phần mềm này vui đây, ngồi rảnh phá mấy thằng bạn xung quanh được nè! Sẵn dịp trả thù mấy đứa hay phá mình luôn. Thanks bác nha!

JongZiZi

Soft hay đấy. 2 người xài PPC. Xem ai dai hơn. Không chừng là mình dính chưởng. >:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sặc. Xài PM này để phá người ta chắc kẻ thù điên mất đây. Quá tuyệt>:)

ThaiChienvn

Soft hay đấy. 2 người xài PPC. Xem ai dai hơn. Không chừng là mình dính chưởng. >:)
Nếu máy đối phương bận nó sẽ báo và vẫn theo theo yêu cầu của mình chẳng lo gì cả, thế mới đã.! :))

hungchip

Nếu máy đối phương cài Pm chặn cuộc gọi thì sao nhỉ? Ai thắng đây? đã ai thử chưa?

LuongQuang

Super V.I.P
Nếu máy đối phương cài Pm chặn cuộc gọi thì sao nhỉ? Ai thắng đây? đã ai thử chưa?

Không cần thử cũng biết là...công cốc! =))

Có thằng phá thì có thằng chống phá, tất cả đều ra con người tạo ra mà! :D

ThaiChienvn

Không cần thử cũng biết là...công cốc! =))

Có thằng phá thì có thằng chống phá, tất cả đều ra con người tạo ra mà! :D
Mấy ai đã quý mếm PPC và tân dụng hết khả năng của nó đâu Anh.! Chỉ có Anh Em mình trên PV thôi anh à.! Thời buổi này mà vẫn còn nhiều GÀ lắm nè.! ;)
VD: Anh nhắn tin cho em sao giờ xem lại chẳng thấy... Nhớ quá..! :O Thấy cũng đã.!
=D>=D>=D>

tdmavth175

không hiểu tại sao mình sài cứ nháy đc 2 hoặc 3 cuộc là nó lại chuyển về IDLE sau đó lại phải bấm "start dialer"

ThaiChienvn

không hiểu tại sao mình sài cứ nháy đc 2 hoặc 3 cuộc là nó lại chuyển về IDLE sau đó lại phải bấm "start dialer"
- Max dials: Số lần mà bạn muốn nháy máy . Bạn thử cho 50 lần nháy xem nào. Bấm "start dialer". Rồi Bạn đi chơi đi OKE roài đó. Vì bạn để 2-->3 lần thì nó dừng lại thôi.!
- Connect time: Bạn nên chọn là 5 thôi ..

tancaox3

Đối phương mà cài đặt tự động trả lời cuộc gọi thì mọi chuyện đến đâu nhỉ

doquangduc

Well-Known Member
Đối phương mà cài đặt tự động trả lời cuộc gọi thì mọi chuyện đến đâu nhỉ
Thì máy mình vẫn ngắt chứ sao nữa, vì mình đã để time là 5s rồi còn gì. không thì bạn để là 2-3s xem. Chỉ có nước tắt máy.:D

Cái này gặp chặn cuộc gọi của symbian cũng mệt, vì PPC không nhạy bằng Symbian nên chỉ tổ tốn tiền. 1s cũng tính tiền thì phải

hoahc

Dùng Sim khác, không thì cho họ chặn miết thoai.!:D

Sim khác đi chăng nữa mà cứ nháy máy là cho vào block cho khỏi gọi luôn. Bao nhiêu sim cho vừa, hé :p. Mình khoái ppc cũng chính vì cái này, chứ thời xưa dùng điện thoại, bị nháy máy ức thôi rồi. :(

Orbit

Cái này sao mình chỉnh số cuộc gọi là 500, connect time là 5 lập lại là 3 thì nó chỉ thực hiện được vài cuộc thôi, khoảng 3 cuộc rớt 1 cuộc được. có lúc nó chạy liên tù tì mà ko được cuộc nào hết à.
Bác Thái Chiến help cái nhé.

longcnt

Nói chung thấy hay nhưng mà không chạy được, mình dùng WM 6.1 của thằng HTC Hymalaya già nua!