• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zodpaly - Phần mềm định dạng các đuôi thông dụng !

NguyenThanhLuan

Zodplay ko Donate !

Chạy các đuôi XviD, Flace, MPEG2, MPEG3,VCD, DivX, XVIX, WMA, WMV ,mp3, mp4, mpg, avi ! Các bạn chỉ cần chép các đoạn video hay nhạc theo đường dẫn sau /var/mobile/media/zodplay

-Tuy mới là bản dùng thử nhưng phần video và âm thanh nghe có vẻ tốt hơn.Có thể phiên bản chính thức sắp đến gần !

NẾu các bạn muốn dùng thoả mái thì click vào đây

Chỉnh sửa cuối:

nguyendaika

cái j mà thằng này thằng nọ thế Bro---->dù j người ta cũng có công pót bài mà!

kojirovn

Trời, tất cả đều lấy từ modmyiphone hoặc source nào đó của 4rum khác cả thôi

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Cái thằng này chuyên gia lấy bài bên tinhte.com rồi qua bên đây sửa rồi post lên.Chơi điểu quá

Tôi Ban nick bạn 7 ngày vì lí do nói năng xúc phạm người khác , bạn nghĩ chỉ có Tinh Tế mới có thể tìm ra được ứng dụng này hả ? =)) , bạn có thấy chữ iPhonecake.com ở hình không ? Nguồn của soft đấy bạn :)) , thái độ của bạn thật là bất lịch sự , không cảm ơn thì thôi , đừng có ăn nói thế , người như bạn chúng tôi không đón tiếp .

Chỉnh sửa cuối: