• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zplus V1.0 phần mềm bảo mật các ứng dụng,danh bạ,tin nhắn

TruBic

Well-Known Member
mình vừa việt hoá xong up lên cho các bạn dùng
phần mềm này có tính bảo mật rất cao bảo đảm các bạn dùng sẽ thấy hài lòng
phần mềm này khi dl về cài vào điện thoại khi các bạn vào sử dụng lần đầu tiên nó sẽ đòi các bạn thiết lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật.các bạn lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật rồi ghi nhớ.nếu bạn quên mật khẩu thì các bạn nhập câu trả lời bảo mật vào rồi mật khẩu sẽ hiện lên các bạn ghi lại kẻo lại quên.
để thay đổi mật khẩu và câu hỏi bảo mật các bạn vào cài đặt.
để ẩn 1 hay nhiều ứng dụng các bạn vào ứng dụng ->ứng dụng đã cài các bạn chịu khó đợi vài giây để phần mềm kiểm tra các ứng dụng mà bạn đang có.sau khi đã kiểm tra xong các bạn di chuyển đến phần mềm nào mà các bạn muốn ẩn sau đó các bạn chọn options ->chọn ẩn hoặc hiện
với phần tin nhắn cũng làm tương tự như trên
và còn nhiều nữa các bạn tự khám phá nhé.chúc các bạn thành công.
lưu ý mật khẩu mặc định là 12345 nhé

Chỉnh sửa cuối:

vudinhthu

Cám ơn rất nhiều phần ứng dụng này hay đấy.
Mình đang sài nokia n72, còn ứng dụng việt hóa cho chú dế của tớ nữa không bạn

TruBic

Well-Known Member
Cám ơn rất nhiều phần ứng dụng này hay đấy.
Mình đang sài nokia n72, còn ứng dụng việt hóa cho chú dế của tớ nữa không bạn

có rất nhiều bạn chịu khó tìm chứ mình ngang nhiên post là vi phạm nội quy nên bạn thông cảm.khi việt hóa và test thử thấy ok là mình post lên liền nè.

lekhacnhu

phần mềm này rất hay nhưng không hiểu sao mình dùng phần mềm rất dễ bị lỗi system , nhất khi là nó load các ứng dụng cài trong máy, mình dung phần mềm này có lúc phải cài lại điện thoại mấy lần mệt muốn bở hơi tai.

TruBic

Well-Known Member
phần mềm này rất hay nhưng không hiểu sao mình dùng phần mềm rất dễ bị lỗi system , nhất khi là nó load các ứng dụng cài trong máy, mình dung phần mềm này có lúc phải cài lại điện thoại mấy lần mệt muốn bở hơi tai.

Cho mình hỏi xíu nhé máy của bạn là máy gì nếu các dòng os7 như 7610 thì ram kém nên mới gặp tình trạng như bạn nói đây.

curibanhtrai

anh ơi.giúp em với nếu em làm mất mật khẩu thì sao anh
em không thể lấy dữ liệu ra được

saodoingoi142

Moderator
anh ơi.giúp em với nếu em làm mất mật khẩu thì sao anh
em không thể lấy dữ liệu ra được

Bạn chú ý lần sau đọc kĩ hướng dẫn sử dụng nhé!Vấn đề này được chủ Topic nói khá rõ ở bài viết đầu tiên rồi mà,đây này! :

...phần mềm này khi dl về cài vào điện thoại khi các bạn vào sử dụng lần đầu tiên nó sẽ đòi các bạn thiết lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật.các bạn lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật rồi ghi nhớ.nếu bạn quên mật khẩu thì các bạn nhập câu trả lời bảo mật vào rồi mật khẩu sẽ hiện lên các bạn ghi lại kẻo lại quên...

curibanhtrai

Bạn chú ý lần sau đọc kĩ hướng dẫn sử dụng nhé!Vấn đề này được chủ Topic nói khá rõ ở bài viết đầu tiên rồi mà,đây này! :

...phần mềm này khi dl về cài vào điện thoại khi các bạn vào sử dụng lần đầu tiên nó sẽ đòi các bạn thiết lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật.các bạn lập mật khẩu và câu hỏi bảo mật rồi ghi nhớ.nếu bạn quên mật khẩu thì các bạn nhập câu trả lời bảo mật vào rồi mật khẩu sẽ hiện lên các bạn ghi lại kẻo lại quên...

Cảm ơn anh!
Nhưng quả thật trên máy của em không hiện ra câu hỏi gì cả , nó chỉ bảo Wrong Pass và nhập quá 3 lần là không cho vào thôi

TruBic

Well-Known Member
Cảm ơn anh!
Nhưng quả thật trên máy của em không hiện ra câu hỏi gì cả , nó chỉ bảo Wrong Pass và nhập quá 3 lần là không cho vào thôi
mình nhớ là có phần lấy lại mật khẩu mà bạn. Nếu ko được bạn thử xóa pm rồi cài lại xem sao.