• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZUMA popcap GAME

DreamLand

Bạn đã biết hãng POPCAP game nổi tiếng trên PC???
Chắc hẳn bạn sẽ biết ZUMA,một trò chơi rèn luện sự tinh nhanh và nhạy bén.
Trò chơi rất hấp dẫn trên pc nay xuất hiện trên mobie
Chúc bạn vui!!!

dontcryn82

Mình cần tìm games Zuma cho dtd N82 và LG KP500, bạn có thể up lên cho mình tải dc ko? Thanks

TruBic

Well-Known Member
Mình cần tìm games Zuma cho dtd N82 và LG KP500, bạn có thể up lên cho mình tải dc ko? Thanks
Nokia N82 thì bạn qua box 3rd tìm nhé bạn, bên đây gama java cho màn hình 176x208 thôi nè. Qua box 3rd, bên đó sẽ có người hỗ trợ cho bạn nhé.

DreamLand

Bạn qua box s60v3 hỏi thử nha, mình ít tìm game cho điện thoại, lâu lâu thấy hay thì post lên vậy thôi!@.@ KP500 thì mình chỉ xài game có sẵn trong máy! Bạn thử game này với KP500 xem có ok không!

DreamLand

có game này cho màn hình 320*240 không bác?Nếu có cho em xin.Cảm ơn bác!
Mình nhớ không nhầm thì bên V3 có game này đó bạn ạ :D
That tuyet ban a.Mjnh test tren n72.Nhjn cu nhu choj tren pc k khac ti nao ca.1game pro.Chac la cua hang zuma ha.
Um, nhưng bạn viết phân biệt j và i nha :D
Bài bạn viết không dấu nhìu, mà cũng không có lý do nào!
Trên mobile có bộ gõ hỗ trợ tiếng Việt đó bạn !

Vostro

Hình như game này viết bằng tiếng Tây Ban Nha ah? Mình cài thử mà đọc ko hiểu. Có thể chuyển qua tiếng Anh ko bạn?

DreamLand

Tuy không hiểu nhưng có ít chức năng nên mình có thể test nhanh và nhớ được :D
Để chuyển qua ENG thì phải ENG hóa thôi bạn à :D

d102

^^

anh Dreamland ơi!anh có thể chia sẻ cho em cái hình theme mà anh đang sài đó không>?em kết nó quá..:D

DreamLand

Bữa thấy có bạn hỏi Game ZumZum, nó nè ^^ Download here

Khá giống với Zuma