• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

letinhclover

cho mình hỏi mình muốn cài 3 cái phím ảo đó thì làm sao thê mấy bác.minh Flash framework-res.apk_v403_with_softkeys.zip cái ày vào rồi nhưng khi khởi đọng vẫn thấy như củ.bác nào cho mình hướng dẫn với

bạn nên thử cái này.chắc sẻ ok ngay thôi>:) mình củng từng điên đầu giống như bạn.

akikuni

sau khi cài xong mình check Internal Storage nó ghi là : Total space: 0.00B, apps: 39.38MB là sao nhỉ. Không nhận bộ nhớ trong nên không cài đặt được gì hết . Hix :(

quangeuro

sau khi cài xong mình check Internal Storage nó ghi là : Total space: 0.00B, apps: 39.38MB là sao nhỉ. Không nhận bộ nhớ trong nên không cài đặt được gì hết . Hix :(

rom này beta lâu lắm rồi bạn à. bạn nên tham khảo ở các topic khác

jerrytogo

cho mình hỏi mình muốn cài 3 cái phím ảo đó thì làm sao thê mấy bác.minh Flash framework-res.apk_v403_with_softkeys.zip cái ày vào rồi nhưng khi khởi đọng vẫn thấy như củ.bác nào cho mình hướng dẫn với

bạn vào setting>> display>> sofwear navigation bar>> reboot máy bạn là okie

pro làm như thế này xem sao....

ngkhbanker

các bác cho e hỏi xíu. e đang sài bản rom development 48.0 của bác lang thang,sài CLk bản 1.6.5,và recovery 5.0.027,vậy jo e có phải task 29 để cài bản rom này ko hay là cứ flash luôn như bình thường. Ai biêt chỉ e với.e xin cảm ơn a.

ngkhbanker

em task 29 rùi,sau đó đã cài thành công clk 1.6.5 và recovery 5.0.27 nhưng khi flash rom xong khởi đông lại máy thì máy chỉ hiện ra dòng chữ HTC rùi đứng im ko vào đc nữa như vậy là sao hả các bác?các bác chỉ e với.

em task 29 rùi,sau đó đã cài thành công clk 1.6.5 và recovery 5.0.27 nhưng khi flash rom xong khởi đông lại máy thì máy chỉ hiện ra dòng chữ HTC rùi đứng im ko vào đc nữa như vậy là sao hả các bác?các bác chỉ e với.
Bạn tăng dung lượng CWM lớn hơn một chút so với dung lượng CWM của bản rom nhé.

ngkhbanker

em đã flash thành công nhưng không biết import danh bạ làm sao hết,mong bác chỉ e với.thansk bác.

khoaoow

rom CM9 này có ae nào biết cách chỉnh hình nền lockscreen theo ý mình được ko, hay custom cai lockscreen theo ý mình
à, trong phần setting cái màu nền mình có thể chỉnh thành nền trắng chữ đen thay vì mặc định là nền xanh ko các bạn

cvcvc

Các bác cho em hỏi em muốn cài Androi cho HTC HD2 nhưng down bản nào là mới nhất hả?