• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

Có bản Flash Player danh rieng chi ICS 4.0 nua à, sao minh cai FL 11 vào nó vẫn không chạy gì cả, để minh tim thử xem nhé . Thanks
Đây nè bạn https://market.android.com/details?id=com.adobe.flashplayer&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwyLDEsImNvbS5hZG9iZS5mbGFzaHBsYXllciJd

What's in this version:

1. This update to Adobe Flash Player 11 includes compatibility with Android 4 supported devices, performance improvements and bug fixes related to security and stability. The complete set of release notes can be found at: http://adobe.ly/s16mAX.

congnhon

Member
Cảm ơn bồ nhiều nhá, nhưnh minh đã cài bản Flash Player 11.1 nhưng vẫn không chạy được bác nó ơi

tienden

các bạn cho mình hỏi HD2 cài ICS có bị lag không vậy? vì thấy cái máy xài nó toàn là lõi kép. Nếu ko lag thì mình sẽ chờ bản Final để xài

các bạn cho mình hỏi HD2 cài ICS có bị lag không vậy? vì thấy cái máy xài nó toàn là lõi kép. Nếu ko lag thì mình sẽ chờ bản Final để xài
Chạy khá ổn nhưng vuốt hơi giật không mượt lắm, còn Camera thì chưa được tốt.

0913100606

Mượt, không lag bạn à. Chờ hoàn thiện Camera là có thể yên tâm sử dụng bản này hàng ngày rồi đấy.

thedung

chắc gì ,dùng gừng đi cho nó lành ,đợi 4 nó ổn định sang năm nhé,lúc đấy hãng dùng lâu dài

congnhon

Member
Mình chưa dùng ginger nhưng với những gì ICS thể hiện trên HD2 là quá ổn rồi.

Mình nhất trí với bồ, tuy nhiên nếu chạy flash player được để xem TV online nữa là tuyệt

thedung

ổn sao đc khi chơi một số trò game bị đá ra ngoài,và ko cho cảm giác vuốt sướng như ginger,mod đã nói là vuốt hơi giật còn gì, dù sao vẫn chỉ là beta thôi,chờ hoàn thiện đã,

lyakhoi

ngày nào cũng vào đây check xem có bản chính thức chưa
chờ đợi là hạnh phúc

Thrall

ngày nào cũng vào đây check xem có bản chính thức chưa
chờ đợi là hạnh phúc
Dùng bản CM9 v1.0 của Tytung đi, ổn định hơn hẳn bản này, mượt hơn, đỡ tốn pin hơn, up dùng mấy ngày rùi mà chưa bị random reboot như bản beta 10 (bản này chạy app thỉnh thoảng bị khởi động hot boot hoặc FC), cam đã fix rùi, gần như final rùi đó

songviet

Dùng bản CM9 v1.0 của Tytung đi, ổn định hơn hẳn bản này, mượt hơn, đỡ tốn pin hơn, up dùng mấy ngày rùi mà chưa bị random reboot như bản beta 10 (bản này chạy app thỉnh thoảng bị khởi động hot boot hoặc FC), cam đã fix rùi, gần như final rùi đó

đúng như bác nói chưa thấy lỗi gì ngoài việc Trebochet của CM9 chưa hoàn thiện, ngoài ra bản này suport tốt cho data và app to ext khá tốt, tui để ext 2g sau cài xong bộ nhớ trong còn dư đến 1.7g.... thà hồ mà cài app mà ko suy tính...