• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-12-2011] RUNNYMEDE 1.11.1113.1 SENSE 3.5 [V2.2][HierOS 1.8.5 noBTfix 2wcr]

ngocphuoc

Máy vẫn đưa về Bootloader được đồng thời cũng nhận USB luôn, nhưng khi chạy Task29 thì tới phần Update thì không có thông số nào cả chỉ có phía dưới gốc bên phải đề chử "cancel" mà thôi. Nhờ cao thủ giúp dùm.

không ai giúp đở mình vậy.

gapda

Ko biết bản v2.0 của bác dungdp chạy thế nao nhj bác nào trải nghiệm rôii chia sẻ Cho Anh em voice

hoangbmt

bác nào down bản 2.0 của dungphp rùi up len mediafire dùm mình đc ko :( thằng uploaded.to down lâu quá :( Thanks trước.

ngocphuoc

hãy để điện thoại bạn thật ngay ngăn khi task đừng đụng đến cap usb nhé....dây cap bạn hay bị disconect nên xảy ra trình trạng cancel khi chạy task đó...

Mình cũng thay cap khác khác nhưng vẫn không được, dù sao xin cám ơn bạn.

gapda

em có cảm nhận bản rom tembludroid nó mượt mà hơn bản 1.9 này mấy bác nào có sử dụng bản rom như của em cho mình thêm vài ý kiến đÁNH giá đc hong? đang mong chờ bản 2.0 của bác dundp sẽ như thế nào hy vọng rằng mượt mà hơn bản 1.9

gapda

nhan_bksg

em có cảm nhận bản rom tembludroid nó mượt mà hơn bản 1.9 này mấy bác nào có sử dụng bản rom như của em cho mình thêm vài ý kiến đÁNH giá đc hong? đang mong chờ bản 2.0 của bác dundp sẽ như thế nào hy vọng rằng mượt mà hơn bản 1.9
tembludroid mượt nhưng mà bị lỗi cảm biến gọi,nên ko thích xài,bản mr dũng mượt nhưng mà free ram thấp,với lại còn ít soc màn hình nếu fix sọc thì rotate screen sẽ ko mượt nữa,bản dansta mượt free ram khoảng 110 mb khi đã chạy ứng dụng ko có sọc màn hình rotate screnn giống ip & wp7,hiện tại mình dùng bản dansta v 2.4..cảm giác ok,pin thấy cũng ok lém nghe gọi nghe nhac 2h + choi game 1h sử dụng hơn 1,5 day..theo cảm nhận riêng...

misa617

tembludroid mượt nhưng mà bị lỗi cảm biến gọi,nên ko thích xài,bản mr dũng mượt nhưng mà free ram thấp,với lại còn ít soc màn hình nếu fix sọc thì rotate screen sẽ ko mượt nữa,bản dansta mượt free ram khoảng 110 mb khi đã chạy ứng dụng ko có sọc màn hình rotate screnn giống ip & wp7,hiện tại mình dùng bản dansta v 2.4..cảm giác ok,pin thấy cũng ok lém nghe gọi nghe nhac 2h + choi game 1h sử dụng hơn 1,5 day..theo cảm nhận riêng...
Mình cũng đã dùng bản V 2.4 ( đương nhiên cũng phải thay đổi font tiếng Việt ) cảm nhận thấy khá ổn . Tuy nhiên hiện đang dùng thử bản "26/11/11 mwakiousRUNNINGrom® 3.0 NEXT GENERATION - bản NORMAL EVERY DAY USE WITH tytungs r14 KERNEL cLK & MAGLDR" thì cảm nhận riêng thấy chạy cũng rất mượt và nhanh (mặc dù bản này theo Mình khi up nên format lại thẻ nhớ thì ít gặp lỗi khi chạy )

gapda

bác up thử bản rom của bác cho em trải nghiệm thử nào,thank bác cái nha

Máy vẫn đưa về Bootloader được đồng thời cũng nhận USB luôn, nhưng khi chạy Task29 thì tới phần Update thì không có thông số nào cả chỉ có phía dưới gốc bên phải đề chử "cancel" mà thôi. Nhờ cao thủ giúp dùm.
Bạn nên đổi cổng USB khác hay thay cable khác coi sao nhé.