• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03 JUNE][[MAGLDR/cLK] LeoRCMix S v.1.5 (RCMixS v.2.0) [Sense 2.1+3.0][Tytung R10]

langthang262

Langthang lập topic riêng đi để mọi người dễ góp ý kiến

Bản này làm từ tuần trước nhưng bận chưa đưa lên được, bác nào dùng thử trước đi, mai em kiểm tra lại rồi làm topic 1 thể :D
Do máy em là EU nên cần phải recovery 180Mb nhé
Weather ngoài lock screen chạy tốt, có tích hợp sẵn theme khá đẹp, mod nhiều thứ

Bản này làm từ tuần trước nhưng bận chưa đưa lên được, bác nào dùng thử trước đi, mai em kiểm tra lại rồi làm topic 1 thể :D
Do máy em là EU nên cần phải recovery 180Mb nhé
Weather ngoài lock screen chạy tốt, có tích hợp sẵn theme khá đẹp, mod nhiều thứ
TMOUS thì Recovery 180M và EXT 1G phải không langthang?

Cập nhật bản cLK_LeoRCMixS_v1.5_VN trên post 1, yêu cầu cLK Recovery 200M + cache 44M. Bổ sung % pin, Equalizer,...

nhoc_tron36

mọi người cho mình hỏi up xong,khởi động qua được logo htc,tới logo Rmix Firing up... thì nó đứng luôn, máy mình bị gì vậy mọi người

ntt2006

mọi người cho mình hỏi up xong,khởi động qua được logo htc,tới logo Rmix Firing up... thì nó đứng luôn, máy mình bị gì vậy mọi người

Bạn hãy kiên nhẫn, giai đoạn load rom này khá lâu, không bị gì đâu.

nhoc_tron36

Bạn hãy kiên nhẫn, giai đoạn load rom này khá lâu, không bị gì đâu.

hd2 thường up đi up lại không biết sau này có chết boot hay chết flash gì không bạn, sao mệt tim quá trời, mình đợi nó load màn hình RMIX đó hơn 15p luôn mà vẫn không có gì thay đổi

nhoc_tron36

với lại cho mình hỏi luôn sao cái cảm biến xoay của mình không hoạt động, bật auto rotate rồi mà vẫn vậy

Hoden

Super V.I.P
với lại cho mình hỏi luôn sao cái cảm biến xoay của mình không hoạt động, bật auto rotate rồi mà vẫn vậy

ngoài menu chính thì không xoay nhé bạn, nó chỉ xoay trong pm và tùy chình thôi

phenmientay

mình cài bản này hôm qua tới nay, thấy ổn. Chưa bị treo hay FC. Chỉ có sọc ngang hơi nhiều.

0913100606

Bác Dũng có fix để khắc phục lỗi sọc ngang (nhưng camera không hoạt động), không biết có dùng được cho rom nảy được không các bác?

nhoc_tron36

qua up clk cũng bị lỗi sọc ngang nữa, bản này xài rất kết, mọi thứ rất ok chỉ có cái sọc ngang là khó chịu à

Bác Dũng có fix để khắc phục lỗi sọc ngang (nhưng camera không hoạt động), không biết có dùng được cho rom nảy được không các bác?
Cái này thì phải nghiên cứu thêm...:p

qua up clk cũng bị lỗi sọc ngang nữa, bản này xài rất kết, mọi thứ rất ok chỉ có cái sọc ngang là khó chịu à
Bản MAGLDR & bản cLK là một mà bạn, chỉ khác cách flash thôi...:D