• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03.MAR.2011][CWM] TyphooN CyanogenMod 7 v2.5 [2.3.3/RC1][A2SD/RAM][rafpigna OC 1.8]

lhttan

bản này em bắt được wifi adhoc nhưng không kết nối được với nó, chỉ tìm được thôi chứ không connect đươck, ai biệt fix thì chỉ dumgf em cái nhé

Mình cũng bị thế này ! Up cho bác nào biết vào trả lời :(

thangloi8687

Các bác cho em hỏi chút. Em đang cài thử bản này nhưng ko hiểu sao cái adobe flash player nó ko hoạt động ???. Gỡ đi cài lại nó cũng ko hoạt động. Vào mp3.zing ko nghe được nhạc. Mặc dù ở các bản sensce khác em cài đặt đều chạy bt. Một vấn đề nữa là cái dial call của nó. Em thấy hơi bất tiện chút. Mình gõ phím số mà nó ko hiện tên tuơng ứng trong danh bạ. liệu em cài đặt thiếu cái gì hay thực sự bản này nó thế. Có cách nào khắc phục được nhược điểm này ko ah.

binhhdda

Có bản 2.6 rùi nhé! dùng rất ổn (tiếc không vào được XDA để đưa link ).

langthang262

Có bản 2.6 rùi nhé! dùng rất ổn (tiếc không vào được XDA để đưa link ).

Link bản 2.6 đây này:
http://www.multiupload.com/LUM90ASR8N

Change log:
v2.6.0: updated to cm_bravo_17 base. Updated to crawling's initrd.gz. Updated anti-ad hosts file. No more RAM builds. There seems to be no noticeable real world benefits from my testing. This will take longer to boot on the first boot, but after first boot with the new initrd.gz, it will boot quicker.

ngocgioi1986

Sao mình chạy đến bước: 4. ClockworkMod Recovery v1.3 135M System/44M Cache
của bạn rùi chép vào thẻ nhớ rùi nó cứ bị đứng ở màn hình HTC (có 1 chữ HTC thui)
hix, help

mrducbao

Đã có bản 2.6.3 rồi, tình hình là bản này uống Pin như uống Bia, hoảng X_X

mrducbao

Có chắc thế không vậy hả bác? Thế bản nào ver 2.6.x là tốt thế vấy?

ờ, tớ chả biết bản nào tốt nhất vì tối hôm qua test V2.6.3 là bản mới nhất thì thấy trước khi đi ngủ (khoảng 1.am pin còn 65%) đến sáng ngủ dậy lúc 7.am pin còn 16%.

oceansky

Cho minh hoi cai theme hien phan tram pin lay o dau vay, minh up ban 2.6.3 vao cho chon theme ma k co,

nguyenh

Mình đã dùng bản RAM chạy thấy cũng Ok lắm. Bây giờ tác giả không phát triển tiếp bản RAM nữa rồi. Chỉ có bản NAND thôi!