• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05 APR] [ZIP] HD2 CoreDroid DHD V1.6 [SKINNED&TWEAKED] ONLINE

caothanhhai

Mình dùng bản này thấy rất ổn nhưng không thích đồ họa lòe loẹt của Core - Các bác có cách nào về nguyên bản không nhỉ ?

Thanks

gunnroseclose

Dùng 1.6 trên EU mỗi khi bật màn hình vài s sau mới lên hình, delay có thể nói là lâu hơn các bản khác. Có cách nào fix ko các bác

mrducbao

Dùng 1.6 trên EU mỗi khi bật màn hình vài s sau mới lên hình, delay có thể nói là lâu hơn các bản khác. Có cách nào fix ko các bác

Ừ, tớ cũng chỉ thấy vụ bật màn hình bị delay hơi lâu còn thì phải nói trong các bản ROM đã từng thì đây là 1 bản quá ổn!

vipautoprovtv

Bản này không xem video flash được hả mấy bác mình vô web xem video toàn bay ra ngoài mấy bác hướng dẩn cách fix với

vipautoprovtv

Bạn gỡ bỏ flash 10.3 rồi tìm cái 10.1 fix cài lại.
Vậy ý bác là xóa flash 10.3 đi rồi cài lại flash 10.3 hả hay sao bác ,mà cái 10.1 fix tìm ở đâu mình chưa hiệu ,làm ơn chỉ rõ dùm mình cái ,thank bác nhiều

vipautoprovtv

Mình còn thấy có 2 bản fix lỗi GPS với cái bản fix lỗi fonts mình cũng flash luôn rồi không biết phải vì 2 bản fix này không

doanvank44s1

bản 1.6 lỗi quay phim thì âm thanh bị rè. hôm trước có người fix mà em tìm mãi ko thấy. mọi người có ai biết share cho em với.

khoanguyen2512

bản 1.6 lỗi quay phim thì âm thanh bị rè. hôm trước có người fix mà em tìm mãi ko thấy. mọi người có ai biết share cho em với.

Ủa vậy hả ? Hồi tớ dùng bản này quay phim ổn mà ? V1.6 là final 2.2.1 rồi, nói chung là khá hoàn hảo không có lỗi vặt đâu bạn

tuaneti

tuaneti

Ủa vậy hả ? Hồi tớ dùng bản này quay phim ổn mà ? V1.6 là final 2.2.1 rồi, nói chung là khá hoàn hảo không có lỗi vặt đâu bạn

Không phải con HD2 nào cũng bị, Số lượng máy bị không nhiều nhưng không phải là ít lắm, Khoảng vài % gì đó, mà chỉ T-MO bị thôi LEO 512 không bị. không tin bác đọc BOx của hội những người " không may " Ở ĐÂY mà xem !

habaotran

mấy bác ơi, khi có cuộc gọi, bắt máy nó không có rung, làm sao để cho nó rung khi bắt máy, ai bít chỉ e với

lungtung

nó chỉ rung khi mình gọi đi và bên kia bắt máy thôi đồng chí ơi, bên mình nhận cuộc gọi cần gì rung nữa.

vipautoprovtv

Bác nào trong đây xài bản Rom này mà ko xem được video flash player thì dơ tay lên , mình flash bản này mà ko xem được buồn ghê