• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-03-12][ROM] IceCreamTosti v0.10 [AOKP M4/4.0.3][MULTILANGUAGE][LITE][TYT_ICS_r1]

letinhclover

misc ya 1M
boot yboot|ro 5M
system ya 120M
cache ya 5M
userdata ya|asize|hr allsize
Mình cài như thế nào vậy mấy bác.E download HD2 toolkit về rồi:D
À bác nào có rom link mediafire cho e xin với được không

bác sài hd2 tmobile hay hd2 thường vậy?

videolan

Thì giờ ít người phát triển cho SD rồi mà chủ yếu là cho NAND thôi. Cài bản SD nào thấy ổn thì xài luôn...:p

Chờ mãi hôm nay ra cái PortaDroid 4 rồi, chỉ chờ anh em test Rom NAND nào good thì port nó sang SD xài thôi, thanks all!
Hôm trước thấy bạn xài cái sense 3.5 có ổn không? mình thử cái mixthemes và mấy bản của Mccm với Boxmax chả bản nào ổn cả, chơi games toàn văng ra ngoài. Mấy bản ÍC thì ổn chỉ mỗi tội ko có flash ko xem mobi TV được!

Chỉnh sửa cuối:
misc ya 1M
boot yboot|ro 5M
system ya 120M
cache ya 5M
Trong HD2 NAND TOOLKIT thì bạn chọn 120M, Cache size là 5M là được...

misc ya 1M
boot yboot|ro 5M
system ya 120M
cache ya 5M
Với HD2 NAND TOOLKIT thì bạn chọn ở phần Choose System Patition Size là 120M, phần Cache Size là 5M nhé.

Z

zongsheng

Guest
Với HD2 NAND TOOLKIT thì bạn chọn ở phần Choose System Patition Size là 120M, phần Cache Size là 5M nhé.

ok thank bác :D bác có link MF không. Em download 2h rồi mà đc có 48% à :(

e chỉ hay coi phim nghe nhạc và lâu lâu coi phim ... =)) dùng rom này ổn không bác nhỉ. Đực hơn nửa ngày ko ^^
Rom này nhẹ nên pin khá hơn các bản rom Sense bạn ạ. Thời lượng pin còn tùy thuộc vào cách bạn sử dụng chứ chơi game và coi phim liên tục thì tầm vài tiếng là về với sạc ngay.

0913100606

các thứ khác điều ổn bác ah
Các thứ khác thì các bản rom khác (ICS) cũng đều ổn bác àh. Điều quan trọng là camera và chụp hình, mình nghĩ các bản rom cho HD2 bây giờ hơn nhau là hai cái này mà thôi.

thedung

Các thứ khác thì các bản rom khác (ICS) cũng đều ổn bác àh. Điều quan trọng là camera và chụp hình, mình nghĩ các bản rom cho HD2 bây giờ hơn nhau là hai cái này mà thôi.
ai bảo thê,hơn nhau ở vấn đề tương thích phần mềm nữa