• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

forever1080

bác cho e hỏi là fix weather thì flash như flash rom co phải k ạ.
Đúng rồi bạn! Coppy vào SD card sau đó cài qua Recovery thôi, mình đã cài rồi, chạy mướt lắm mà fix được cả lỗi xem allbum nữa đó, có lẽ dùng luôn bản này thôi.

binhhdda

Đã bác nào thử kết nối với tai nghe blutooth chưa, mình làm hoài không được :(

langthang262

Thử đổi Kernel sang Raf 1.9 xem nhé, hình như Kernel Tytung R10 bị lỗi BT khi dùng cho Sense.
Mình và bác dungphp đều không có tai nghe BT để test nên không chắc

binhhdda

Thử đổi Kernel sang Raf 1.9 xem nhé, hình như Kernel Tytung R10 bị lỗi BT khi dùng cho Sense.
Mình và bác dungphp đều không có tai nghe BT để test nên không chắc
Bác cho hỏi bản Raf.1.9 OC hay dùng bản Raf.1.9OC GB?
Thanks!

binhhdda

Tất nhiên là Rafigna 1.9OC GB rồi vì là Android 2.3.3 mà...

theo http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=940823 thì bản Raf. 1.9OC GB không áp dụng cho bản Sense vì sẽ có lỗi wifi?
Vừa up lại với Raf.1.9OC thì bị lỗi FC ở sense :(
Sorry sau vài lần reboot nay Sense OK và kết nối tai nghe blutooth rất ổn (còn dòng chờ không rõ, sẽ test). Đã cài luôn cả bản [12.Jun.2011][Dev] GPS Libraries v1.2 for HD2 Gingerbread để xem sao :)

Chỉnh sửa cuối:

batuocbongdem

Không biết có bạn nào bị giống mình ko, flash rất nhiều bản của bác Dũng nhưng hay bị khi tắt máy mở lại thì không mở khóa được.Phải tắt mở 2-3 lần thì mới mở được khóa.