• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

dienluc510

Bản này em đã cài file fix for EU nhưng ko hiểu sao thời tiết không hiển thị được mây bay gió thổi mà chỉ hiện lên hình nền màu bị nhòe nhoẹt - nhấp nháy, Mở một tấp hình ra chỉ có nền trắng thôi, bác chủ thead và các bác làm cách nào để hết bệnh này không ........ ???

Chỉnh sửa cuối:

vipautoprovtv

Các bác cho em hỏi có cách nào đổi từ dạng zip sang DAF không ,cái thẻ nhớ của em bị cháy ùi hix

atulaphan

bản 4.3 t mobile làm theo cách bác Dungphp load vào sene rất nhanhchuwa đến 1p, mới cài xong nên ko biết có bị FC không? sẽ thông tin lại cho ae sau.

bacmeogia1

E down suốt từ sáng đến vừa rồi mới cài đc.cảm nhận của e khi xài bản naỳ phải nói là mượt hơn hẳn.chưa bị fc lần nào từ khi cà xong.load sense nhanh hơn hẳn.ram free cũng nhiều hơn.thank bác dung nhjeu thật la nhiều.hehe

forever1080

Xin loi khong hieu sao may minh khong go co dau dc! Nhung co van de can hoi nen phai viet bai. Ban nay moi thu OK, tuy vay vao album khong thay hinh anh gi ca, phim thi xem duoc, Bac Dung co biet vi sao khong? Em thay weather.apk cua Ban DHD V1.5 vao xem duoc thoi tiet nhung loi hien thi toan ngay thu bay thoi.

binhhdda

Bản này em đã cài file fix for EU nhưng ko hiểu sao thời tiết không hiển thị được mây bay gió thổi mà chỉ hiện lên hình nền màu bị nhòe nhoẹt - nhấp nháy, Mở một tấp hình ra chỉ có nền trắng thôi, bác chủ thead và các bác làm cách nào để hết bệnh này không ........ ???

Mình cũng bị như vây, nhưng thời tiết ở màn hình khóa vẫn OK nên tạm ổn.

dienluc510

Bản ROM đẹp - mượt - nhanh - lướt thế này mà ít mem Commend nhỉ, các bác giờ thờ ơ với android rồi hay sao ý, nếu bản này pin tốt có lẽ mình sẽ dùng dài dài .......hehe!

binhhdda

Bản ROM đẹp - mượt - nhanh - lướt thế này mà ít mem Commend nhỉ, các bác giờ thờ ơ với android rồi hay sao ý, nếu bản này pin tốt có lẽ mình sẽ dùng dài dài .......hehe!
Bác dienluc510 đã fix được cái thời tiết nhập nhèm chưa?

dienluc510

Chưa bác ợ ! nhưng được cái màn hình Home không bị nên cứ để vậy dùng đã, nhìn cũng sướng con mắt bên phải rồi ! à sao em ko thể chọn hình nền từ bộ sưu tập mà phải chọn từ ES file explorer nhỉ, bác có bị như vậy ko? lỗi này ko biết bác Dũng đã biết chưa để cho ra bản fix thì quá OK rùi bác nhể?

Chỉnh sửa cuối:

binhhdda

Chưa bác ợ ! nhưng được cái màn hình Home không bị nên cứ để vậy dùng đã, nhìn cũng sướng con mắt bên phải rồi ! à sao em ko thể chọn hình nền từ bộ sưu tập mà phải chọn từ ES file explorer nhỉ, bác có bị như vậy ko?
Mình không bị hay bác flash cẩn thận lại xem. task 29+ format thẻ+ chọn CWR 250 + ext. part. = 2G xem thử nhé!

atulaphan

sau vài h test tui thấy 1 số lỗi sau: tap weather khi ấn vào thì ảnh giật lằng nhằng, vào bộ sưu tập để thay đổi ảnh nền man hình thì ko thấy đâu, khi vuốt nhanh tay để các tap quay tròn như trên Sensation quảng cáo thì bị reset lại đt.
Bác dũng fix dùm tý.

dienluc510

Oho ........! bản này sao máy mình shortcut Locations; Peep; Ghi âm và HTC likes mỗi thứ đều có đến 2 cái là thế nào nhỉ ??? lỗi gì mà lạ thế này các bác ơi!

binhhdda

Bản này sau khi fix dùng ổn nhanh chắc bác Dũng sẽ ra bản 4.4 là ổn đây!
Đã bác nào thử blutooth chưa nhỉ ?
Trạm phát di động Wifi không hoạt động nhưng dùng Banacle rất ổn :)