• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1001 cách tỏ tình hay và độc nhất của mem PDA

Hoden

Super V.I.P
kaka mấy cha này ghê wé...

e là phần mềm bản quyền rồi hẻhe

DreamLand

Thỏ trắng thỏ trắng đi tắm nắng zang tay zang chân, thỏ vươn đôi vai, la lá là la

tuyetha

Phần mềm bản quyền này phải dùng BKAVmaster,kô thì cũng phải supsuper pro mởi ổn
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Hic.....hic....h...i...c.............Chịu thua mấy ông tướng
Posted via Mobile Device
Trời tuyetha, em.... Em vào đây làm chi??? Né xa chỗ này ra!!! Ko là anh... Anh... I... U.... Iu em đó.:D

llTuyetTinhCocll

Trời tuyetha, em.... Em vào đây làm chi??? Né xa chỗ này ra!!! Ko là anh... Anh... I... U.... Iu em đó.:D

Cái gì thì em nhường anh cũng được ná... yêu đương lăng nhăng là em "sống mái" với anh luôn àh.... Kô được tỏ tình với ai hết.... hixhix... nói em yêu oài mờ đi abc với người ta kà.....

vuongtrungduong

đây rồi, minh chứng sống cho lời tỏ tình của 1 mem PDA, anh Trư, anh đã bị bắt!anh có quyền im lặng, mọi lời anh nói có thể đc sử dụng làm bằng chứng chống lại anh trc' toà =))

tuyetha

Posted via Mobile Device
E cũng phải xem đến kiểu tỏ tìn thứ bao nhiêu rồi,còn biết đường mà cài KAV chứ,kiểu này firewall fải 3 lớp quá

vuongtrungduong

E cũng phải xem đến kiểu tỏ tìn thứ bao nhiêu rồi,còn biết đường mà cài KAV chứ,kiểu này firewall fải 3 lớp quá

Posted via tuyetha's Mobile Device
ui chài, em cài firewall cỡ nào cũng rứa thôi, các mem có xài phần mềm hay vi zút đâu, toàn chơi hàng "hardware" ko àh!3 lớp chứ mấy lớp cũng thủng hết :)) trừ khi em đi bọc thép 3 lớp mấy ổng mới pó chíu =))

DreamLand

Posted via Mobile Device
Giờ toàn sản phẩm kém chất , cẩn thận bản quyền nha

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Kià em, lẽ nào em ko tin anh hả, Cóc chủ đang hăm he anh kìa hix, lời anh lỡ nói ra rùi, bao nhiêu mem làm chứng quá, Hix Cóc chủ ơi em là Cóc ko thể cùng anh..... Được. Còn tuyetha nếu anh mà nói dối em là anh thề...Có bóng đèn làm chứng nếu anh xạo em nửa lời là.. Là.. L... à... là bóng đèn rớt ngay đầu em á.:D

llTuyetTinhCocll

Môn này mờ có được bổ sung vào các môn học thì phê nhá.....
Học sinh mà học giỏi môn này hem khéo..."cô giáo" cũng .... học sinh....

TruBic

Well-Known Member
Môn này mờ có được bổ sung vào các môn học thì phê nhá.....
Học sinh mà học giỏi môn này hem khéo..."cô giáo" cũng .... học sinh....
Hix, hồi đó anh là học sinh thật là tội nghiệp, chỉ muốn lo học hành thành tài, ai dè lên lớp 4 gặp ngay bà cô giáo háo sắc, mê "chai" cứ bắt anh phải iu bà ta, thế là anh giận, anh nói "em còn Trai tơ , xin cô tha cho em" khổ nỗi nói đến Trơ lỗ tai mà bà cô ko chịu nghe, thế là anh bỏ học từ đó, tửơng là sau này thất nghiệp, nhưng ko ngờ lại làm việc cho PDaviet. Hic! Đúng là số phận.

DreamLand

Hix, hồi đó anh là học sinh thật là tội nghiệp, chỉ muốn lo học hành thành tài, ai dè lên lớp 4 gặp ngay bà cô giáo háo sắc, mê "chai" cứ bắt anh phải iu bà ta, thế là anh giận, anh nói "em còn Trai tơ , xin cô tha cho em" khổ nỗi nói đến Trơ lỗ tai mà bà cô ko chịu nghe, thế là anh bỏ học từ đó, tửơng là sau này thất nghiệp, nhưng ko ngờ lại làm việc cho PDaviet. Hic! Đúng là số phận.
òa, kiêu ghê nha
Em thì khác chút xíu, em gặp một bạn zai,cutèo ngồi kua em hok à, con gái đâu thấy đâu nè hehe nhiều khi em thắc mắc có phải mình nữ tính quá chăng. :-/

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

Tự tin phát ớn.
Mà sao cái nhan sắc của mình cũng đâu đến nỗi tệ đâu mà tới giờ chưa có ai.

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Tự tin phát ớn.
Mà sao cái nhan sắc của mình cũng đâu đến nỗi tệ đâu mà tới giờ chưa có ai.

Posted via Mobile Device

Có lẽ chính tại cái nhan sắc ko đến nỗi tệ của vkhoalk đó>:)

TruBic

Well-Known Member
Chà chà! Tuyetha nghe mình nói iu thì vác dép chạy mất xác thì phải, hic! Tuyetha ơi em bỏ anh 1 mình hả? Hay là em lo tìm KAV và xây FW 3 lớp thế?

Nguyen_Minh

Chà chà! Tuyetha nghe mình nói iu thì vác dép chạy mất xác thì phải, hic! Tuyetha ơi em bỏ anh 1 mình hả? Hay là em lo tìm KAV và xây FW 3 lớp thế?

Anh ạ. Để xử lý KAV anh cứ chờ nó hết linsce là đc. Còn fire wall anh chỉ cần water wall là xong hét

Posted via Mobile Device

HHN

Well-Known Member
NỮ CẤM ĐỌC BÀI NÀY

Tặng thêm các bạn một câu truyện có thể áp dụng được để CRXXX thành bản full nè =))

Bài này không dành cho các bạn nữ đâu nhé b-)b-)b-)

Hãy kể cho bạn gái của bạn nghe câu chuyện sau:

Có một cô Thỏ cái mầu trắng, đi lạc trong rừng, đến gần trưa thì gặp một anh Thỏ đực mầu nâu, cô liền hỏi đường về nhà, anh thỏ đực nói, muốn tôi chỉ đường về nhà thì phải cho tôi "làm tí" không còn cách nào khác cô đành phải để cho anh Thỏ nâu xxx, xong đi được một đoạn thì lại mất phương hướng, một lúc sau lại gặp anh Thỏ Đốm, anh Thỏ đốm đen trắng cũng yêu cầu muốn biết đường về nhà thì phải "làm tí" và cô cũng đồng ý cho Thỏ đốm xxx, và gặp thêm anh Thỏ đen nữa mới về được đến nhà.
Cuối cùng là cô Thỏ cái mầu Trắng có BẦU vì đã "quan hệ" với ba anh Thỏ đực, Anh thứ nhất mầu NÂU, Anh thứ hai mầu ĐỐM đen trắng, Anh cuối cùng mầu ĐEN.
Câu hỏi cho bạn GÁI của bạn là:
Thỏ CON khi sinh ra sẽ là MẦU gì ????????

Câu trả lời:

P/S: Bạn GÁI trả lời mầu nào thì cúng nói là SAI >:)>:)>:)>:) khi đó bạn GÁI của bạ sẽ HỎI lại THẾ NÓ MẦU GÌ ????? (vì con gái luôn tò mò mà >:)>:)>:) )
K3Y: EM muốn biết Thỏ CON MẦU gì thì ........Cho anh "làm tí" =))=))=))=)) ??????