• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1001 cách tỏ tình hay và độc nhất của mem PDA

TruBic

Well-Known Member
Anh ạ. Để xử lý KAV anh cứ chờ nó hết linsce là đc. Còn fire wall anh chỉ cần water wall là xong hét
Posted via Mobile Device
Hix chắc anh phải chờ như em nói thôi, nhưng đợi KAV hết linsce thì anh có mà dài cổ, hix chắc phải tìm thầy bái sư học phát triển... Virus để được KAV của Tuyetha quét dài dài qúa.. Hix.,

DreamLand

Tặng thêm các bạn một câu truyện có thể áp dụng được để CRXXX thành bản full nè =))
Bài này không dành cho các bạn nữ đâu nhé b-)b-)b-)
Hãy kể cho bạn gái của bạn nghe câu chuyện sau:
Có một cô Thỏ cái mầu trắng, đi lạc trong rừng, đến gần trưa thì gặp một anh Thỏ đực mầu nâu, cô liền hỏi đường về nhà, anh thỏ đực nói, muốn tôi chỉ đường về nhà thì phải cho tôi "làm tí" không còn cách nào khác cô đành phải để cho anh Thỏ nâu xxx, xong đi được một đoạn thì lại mất phương hướng, một lúc sau lại gặp anh Thỏ Đốm, anh Thỏ đốm đen trắng cũng yêu cầu muốn biết đường về nhà thì phải "làm tí" và cô cũng đồng ý cho Thỏ đốm xxx, và gặp thêm anh Thỏ đen nữa mới về được đến nhà.
Cuối cùng là cô Thỏ cái mầu Trắng có BẦU vì đã "quan hệ" với ba anh Thỏ đực, Anh thứ nhất mầu NÂU, Anh thứ hai mầu ĐỐM đen trắng, Anh cuối cùng mầu ĐEN.
Câu hỏi cho bạn GÁI của bạn là:
Thỏ CON khi sinh ra sẽ là MẦU gì ????????
Câu trả lời:
P/S: Bạn GÁI trả lời mầu nào thì cúng nói là SAI >:)>:)>:)>:) khi đó bạn GÁI của bạ sẽ HỎI lại THẾ NÓ MẦU GÌ ????? (vì con gái luôn tò mò mà >:)>:)>:) )
K3Y: EM muốn biết Thỏ CON MẦU gì thì ........Cho anh "làm tí" =))=))=))=)) ??????
Hic Không ổn rồi anh ơi , câu hỏi thì chưa dám hỏi , nhưng bây giờ khoa học kỹ thuật phát triển, có đủ mọi loại hình dò tìm đường thông qua di động, tích hợp thêm GPS kiểu này thì ngồi ôm cây đợi thỏ trắng đi lạc đường thì chắc không thể, già mất. Còn mang ra thực hành câu hỏi này khả năng ăn đạn rất cao, có câu hỏi nào hay nữa hok anh =)) ko thì chờ xem anh haidang_alexandria thực hành trước hehe.

HHN

Well-Known Member
HHN Không chịu trách về HẬU QUẢ mà hành động của các bạn gây ra đâu nhé :D

Tối về áp dụng cách của bác HHN với đứa hàng xóm mới dc. =))

Hic Không ổn rồi anh ơi , câu hỏi thì chưa dám hỏi , nhưng bây giờ khoa học kỹ thuật phát triển, có đủ mọi loại hình dò tìm đường thông qua di động, tích hợp thêm GPS kiểu này thì ngồi ôm cây đợi thỏ trắng đi lạc đường thì chắc không thể, già mất. Còn mang ra thực hành câu hỏi này khả năng ăn đạn rất cao, có câu hỏi nào hay nữa hok anh =)) ko thì chờ xem anh haidang_alexandria thực hành trước hehe.

Câu hỏi như thế nào thì còn phải phụ thuộc vài tình huống và giai đoạn nào nữa chứ :D ví dụ, chưa quen, mới quen, quen lâu lâu, quen.....thân thân rùi :p mới biết mà hỏi chứ :D

vuongtrungduong

@HHN : em áp dụng cách theo câu chuyện với bé gần nhà học năm thứ nhất ko đc >"< nó bảo nó sẽ đố lại thằng ny nó ở lớp rồi về trả lời em THỎ CON MÀU GÌ =))

Khoaaa

@HHN : em áp dụng cách theo câu chuyện với bé gần nhà học năm thứ nhất ko đc >"< nó bảo nó sẽ đố lại thằng ny nó ở lớp rồi về trả lời em THỎ CON MÀU GÌ =))

THỎ CON MÀU GÌ HỞ ANH. Thế cha của Thỏ con là ai :))

Posted via Mobile Device

Bẩm báo với cả nhà là em có kể câu chuyện y như bác HHN với em hàng xóm là em này :

Sau đó đến đoạn cuối khi nghe em nói thế thì cố ấy với em như này :

Vậy các bác cứ thế mà tiến nhé.:)):)):)):))

DreamLand

Bẩm báo với cả nhà là em có kể câu chuyện y như bác HHN với em hàng xóm là em này :

Sau đó đến đoạn cuối khi nghe em nói thế thì cố ấy với em như này :

Vậy các bác cứ thế mà tiến nhé.:)):)):)):))
chà thích ghê, thơm ké cái nha.:D

Nguyen_Minh

Hix chắc anh phải chờ như em nói thôi, nhưng đợi KAV hết linsce thì anh có mà dài cổ, hix chắc phải tìm thầy bái sư học phát triển... Virus để được KAV của Tuyetha quét dài dài qúa.. Hix.,

Chắc hok lâu đâu anh. Trial đâu có tháng hay sao. Mua key hình như 6 tháng hay 1 năm gì đó. Thời gian đủ làm lay động chị tuyetha =)) Chắc ko đến 6 tháng chị ấy sẽ tắt đi thui :D

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Chắc hok lâu đâu anh. Trial đâu có tháng hay sao. Mua key hình như 6 tháng hay 1 năm gì đó. Thời gian đủ làm lay động chị tuyetha =)) Chắc ko đến 6 tháng chị ấy sẽ tắt đi thui :D
Posted via Mobile Device
Uh. Anh cũng đang hùng hục đào xuyên vạn lý trường thành vì anh nghĩ vạn lý trừơng thành kiên cố nhất trên thế giới, nếu anh đào xuyên qua được thì cho dù Tuyetha có xây 3 lớp tường lửa cũng ko chắc bằng vạn lý trường thành đâu. Hehe. :D

DreamLand

Uh. Anh cũng đang hùng hục đào xuyên vạn lý trường thành vì anh nghĩ vạn lý trừơng thành kiên cố nhất trên thế giới, nếu anh đào xuyên qua được thì cho dù Tuyetha có xây 3 lớp tường lửa cũng ko chắc bằng vạn lý trường thành đâu. Hehe. :D
Trời,anh à! bỏ công đào ao thả cá rồi người ta thả trộm mẻ lưới hết sạch cá, ngồi tiếc hoài công :D

Nguyen_Minh

Omg. Tường lửa. Xử lý sao đây anh em. ò e ò e ... Đội kứu hỏa PV đã tới nơi, tường lửa giờ ko là cái đinh. Chỉ lo kav thui

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Kakaka, có lẽ Tuyetha nghe anh nói nên ko dám vác mạng, xách dép, lê thân vào đây roài:D xin thông báo tìm trẻ lạc
Gia đình chúng tôi vô cùng sung sứơng báo tin tìm trẻ lạc. Hix!
Tên: Tuyetha
Chiều cao: ko cao lắm, chừng 1m2 chắc bằng bóng điện tuýp:D
Cân nặng: chừng mấy chục tấn:D
Đặc điểm nhận dạng: ko cao, ko thấp, ko mập, ko ốm...
Bỏ nhà lên Pdaviet từ khuya ngày 5.10.2009 đến nay chưa thấy vào, vậy ai biết cháu tuyetha ở đâu xin báo về điạ chỉ:
Nick trên pdaviet: trubic786484.
Điện thoại: 0979651657 gặp trung.
Gia đình chúng tôi xin cảm ơn, và miễn hậu tạ.

DreamLand

Kakaka, có lẽ Tuyetha nghe anh nói nên ko dám vác mạng, xách dép, lê thân vào đây roài:D xin thông báo tìm trẻ lạc
Gia đình chúng tôi vô cùng sung sứơng báo tin tìm trẻ lạc. Hix!
Tên: Tuyetha
Chiều cao: ko cao lắm, chừng 1m2 chắc bằng bóng điện tuýp:D
Cân nặng: chừng mấy chục tấn:D
Đặc điểm nhận dạng: ko cao, ko thấp, ko mập, ko ốm...
Bỏ nhà lên Pdaviet từ khuya ngày 5.10.2009 đến nay chưa thấy vào, vậy ai biết cháu tuyetha ở đâu xin báo về điạ chỉ:
Nick trên pdaviet: trubic786484.
Điện thoại: 0979651657 gặp trung.
Gia đình chúng tôi xin cảm ơn, và miễn hậu tạ.
Tình hình là rất tình hình. Anh Trubic nhà ta đã cảm chị Tuyetha xinh đẹp.Hiện tại chị Tuyetha hok bik bị mem nào bắt cóc.
Bó tay. ò.ó

Nguyen_Minh

Tình hình là rất tình hình. Anh Trubic nhà ta đã cảm chị Tuyetha xinh đẹp.Hiện tại chị Tuyetha hok bik bị mem nào bắt cóc.
Bó tay. ò.ó

E dzô tội nghen, đừng nghi oan em làm việc đen tối đó

Posted via Mobile Device

Khoaaa

E dzô tội nghen, đừng nghi oan em làm việc đen tối đó

Posted via Mobile Device

Ai nói chú đâu mà ở đó mà thanh minh hả ? 12/10 này tuyetha mở videocall cho mem pda xem mắt nghen :))

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Ai nói chú đâu mà ở đó mà thanh minh hả ? 12/10 này tuyetha mở videocall cho mem pda xem mắt nghen :))

Posted via Mobile Device

Nghĩa là chị ấy ko bị bắt cóc hả. Tốt rồi. Anh trubic đỡ lo nghen

Posted via Mobile Device

ngoanrazor

Well-Known Member
Bó tay. ò.ó

Posted via Mobile Device
hình như là pác hoden hoặc truoghan đó, hôm wa em thấy chị tuyetha dô nhà anh hoden thì fải