• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

11pix . trình xem ảnh cho 5800XM

dendrotrang

Đây là lần đầu tiên mình đưa bài nếu có gì sai sót anh em bỏ qua cho nhé . có gì thank ủng hộ mình lấy khí thế với nghen . :p .
trình xem ảnh này mình thấy cũng hấp dẫn lắm có thể sắp xếp , xoay ảnh , phóng to , di chuyển .hic ! không bít nói gì nữa thui các ban test thử nghen .
- đây là link để xem video http://www.youtube.com/watch?v=oji_Csv2m_0

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Đây là lần đầu tiên mình đưa bài nếu có gì sai sót anh em bỏ qua cho nhé . có gì thank ủng hộ mình lấy khí thế với nghen . :p .
trình xem ảnh này mình thấy cũng hấp dẫn lắm có thể sắp xếp , xoay ảnh , phóng to , di chuyển .hic ! không bít nói gì nữa thui các ban test thử nghen .
- đây là link để xem video http://www.youtube.com/watch?v=oji_Csv2m_0

Bạn cho vài tấm ảnh minh hoạ đi bạn:-??

langtumobi85

mình vừa test thử rồi dùng được chút thì nó báo lỗi.nhưng dù sao thì cũng thank bạn 1 cái;)

CongVoi

Super V.I.P
Yêu cầu bạn Post anh minh hoạ nhé!! Trong vòng 12h nữa mà ko post là sẽ Del!!!!!!!!!

m0nk3y86

pm này rất khó dùng, lại là file flash (.swf) nên ko đc ổn định.

sphinx

chả bít làm sao, chạy mỗi mình nó mà chưa vào được đến đâu đã thấy táng cho môt câu to đùng "không đủ bộ nhớ để tải hình ảnh":|

dendrotrang

hic lâu rùi không có thời gian vào diễn đàn thấy các bạn cũng có quan tâm dến bài của mình thấy cũng vui vui nhưng chẳng mấy ai thank khích lệ mình cả. hic ! bùn
:((

Chỉnh sửa cuối:

dendrotrang

mình up thêm cho đủ bộ 11pix nè ! không bít mấy bạn dử dụng làm sao chứ mình test trên máy 5800xm của mình ok mà đâu có vấn đề gì đâu .

quychuoi

cảm ơn các bác nhé, dùng tốt lắm. Mong có nhiều phần mềm hay đặc biệt là PM ghi âm cuộc gọi và tắt đèn và âm khi chụp ảnh.

LeMyChinh

cảm ơn các bác nhé, dùng tốt lắm. Mong có nhiều phần mềm hay đặc biệt là PM ghi âm cuộc gọi và tắt đèn và âm khi chụp ảnh.

tìm đi đừng spam kiểu này các PM đó có hết rùi đóX-(

tuyen6ngon

Banned
Posted via Mobile Devicenhưng ma file k install lên đc và k bjết jảj nén vào đâu.