• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

11pix . trình xem ảnh cho 5800XM

tuyen6ngon

Banned
trời, unzip ra, rồi dùng chức năng find của điện thoại, gõ tên 11pix vô rồi nó tìm thử ra file đó ko

K đc rồj bạn ơj ở trong nó có fjle swl j đó minh jảj nén ra ma k đc,?!!!

dendrotrang

K đc rồj bạn ơj ở trong nó có fjle swl j đó minh jảj nén ra ma k đc,?!!!

thế này nhé ! bạn down về rùi giải nén ra trên máy tính , sau đó cho tập tin 11pix.swf vào điện thoại . rùi không cần cài đặt gì hết như bạn WiSoul đã nói . cứ vào thẳng bộ sưu tập , rùi vào media khác sẽ thấy tập tin 11pix.swf trong đó , mở nó lên và sử dụng thui . chúc bạn thành công .=))

tuyen6ngon

Banned
thế này nhé ! bạn down về rùi giải nén ra trên máy tính , sau đó cho tập tin 11pix.swf vào điện thoại . rùi không cần cài đặt gì hết như bạn WiSoul đã nói . cứ vào thẳng bộ sưu tập , rùi vào media khác sẽ thấy tập tin 11pix.swf trong đó , mở nó lên và sử dụng thui . chúc bạn thành công .=))

Posted via Mobile Deviceđc rồi máy mình thiếu káj flat nên nó k nên đc.jờ nên đc rồj nhưng chỉ đc có vàj tấm ,gạt wa mấy káj là trắng xoá lun k thấy j nữa như vậy là lam sao hả bạn??????!!!!