• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

ko biết bản 30.1 này đã khắc phục những lỗi của bản 30.0 chưa các bác nhỉ, mới up xong bản 30 nhưng ko thấy mấy lỗi mà các bác ở trên nói :D

hungcaqn

Bạn nào down được rồi thì up hộ lên 4share.vn hoặc mediafire cho anh em down với. Tớ ko down được. Thank

bekieukoyeu

Bạn nào down được rồi thì up hộ lên 4share.vn hoặc mediafire cho anh em down với. Tớ ko down được. Thank
Hjx mọi lần còn có thể download được nhưng hôm nay thì chịu với hots này luôn. bro nào up dùm lên MF cho cả nhà với. Thank.

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

bản này úp bằng clk recovery có được không bác ( bấm nút home để vào recovery ấy )
Được bạn ạ, up bình thường sau đó up thêm kernel của clk tác giả đưa lên đó rồi mới khởi động lại máy.

thuydung5

icon nhu vây thỉ dep qua rôi,vì bãn ROM nầy là GINGER chu không pai ROM miui,ban phãi biết phân biêt rom nào thì icon dấy ,dây chĩ là su dóng góp ý kiến cua riêng mình mà thôi,ban lang thang làm rom nầy phãi nói là qua tuyêt ,cho mình hõi thêm ban lang thang ,sao mình vô muc lockscreen chĩnh lai thì không thay cái lockscreen giong nhu trong hình vay,không biết có thiếu cái gì không:))

Bạn vui lòng viết Tiếng Việt có dấu hoàn chỉnh nhé. Cảm ơn!

Last edited by a moderator:

tuuquy

xoá những ứng dụng không cần thiết từ file zip như thế nào vậy các bro.thank
Thì bác cứ vào file zip ROM và xoá các file ứng dụng không cần thiết thôi. Tuy nhiên cẩn thận không xoá nhầm file hệ thống đó nhé.

dthungpro

Thì bác cứ vào file zip ROM và xoá các file ứng dụng không cần thiết thôi. Tuy nhiên cẩn thận không xoá nhầm file hệ thống đó nhé.
biết thế nhưng đường dẫn như thế nào ấy

hungpham1989

Các bạn có cách nào download trên trang uploaded.to nhanh hơn không? Mình muốn down những add-on mà không thể được. Cám ơn trước, hì.