• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

kakatoi

bản 16 này đạt đến ngưỡng của sự hoàn hảo rồi, chắc sẽ k có bản mới đâu các bác ơi :D

Còn lỗi mở Wifi thì không vào được 3g nữa đấy thoi bác. Với lại còn phải update lên 2.3.6 nữa chứ. Up bn bản hài lòng nhất bản này

langthang262

Build xong bản V17 rồi nhé, nhưng chưa upload được do mạng đang lỗi.
Sẽ upload ngay khi mạng OK :)

02caolam

Bác nào up rồi nhớ xác nhận dùm lỗi data còn ko nhé. Tks. Đang sử dụng bản MIUI lười test quá.

kakatoi

;;) h mới vào tải. K thấy bác langthang nói ji không biết đã fix được chưa, e ngại mỗi lỗi đó trong bản 26 nữa thôi

bonbonhuydao

Có bác nào up bản V17 này chưa ? Cho em xin ý kiến phát nào . Em đang dow ....:D chuẩn bị mần thịt em nó :D
Cám ơn bác langthang262 !

kakatoi

:| mấy bác ai up thành công chưa vậy. mình task29 rùi cài cLK lại từ đầu rồi mà nó load như 20p rồi chưa thấy động tĩnh ji là sao nhể

duylenguyen

cho mình hỏi chuối cái, mình đang dùng bản v16, giờ muốn up lên bản 17 thì ngoài việc phải cài lại mới có thể update lên bản 17 mà không mất dữ liệu được không?, và làm như thế nào? thank all!

nfs2003

thanh bác langthang....mình đợi bản 2.3.6 rồi up luôn :)

bữa giờ cứ lên xuống hoài (up rom đó) cũng mệt :p

nfs2003

cho mình hỏi chuối cái, mình đang dùng bản v16, giờ muốn up lên bản 17 thì ngoài việc phải cài lại mới có thể update lên bản 17 mà không mất dữ liệu được không?, và làm như thế nào? thank all!

trước khi up thì backup lại (cũng trong menu của Recovery), up xong thì recover lại.
ko chắc là mọi application đều chạy như trước !

còn ko thì dùng các application cho backup data : Titanium backup, My Backup pro...

duylenguyen

trước khi up thì backup lại (cũng trong menu của Recovery), up xong thì recover lại.
ko chắc là mọi application đều chạy như trước !

còn ko thì dùng các application cho backup data : Titanium backup, My Backup pro...
vậy là vẫn phải cài lại mới chứ không update lên được, hic!