• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

JS_AnhTuan

Active Member
Thì ra dạo này em bên này :D công nhận mấy bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu ngon thật, chạy thử cho con 5800 nghe nhạc online từ qua tới giờ mới hết 1 nửa pin.

SunshineVietNam

bạn share luôn theme theme pied pro đi bạn :-?

Trong 4rum có rồi mà +__+, nhớ k nhầm thì bạn ACE_HP7 post 2 lần rồi :<
Link theme Piedpro mà ACE_HP7 đã edit lại full icons hơn.

bản Belle ngày 17/1/2012 đó bác

Email thì tớ hay vào gmail trực tiếp nên ko dùng nó, còn chỉnh sửa ảnh thì máy tớ vẫn bình thường :| :

@ a Js_anhtuan:
^^ e ko còn là Sunshine_FTU như ngày trước nữa rồi :). Anyway, nice to meet u here :)

khoa1989

ừa tôi dùng 5530,ko ấy bạn làm 1 ofw cho 5530 full mod như kitafung đi

vấn đề là tớ dùng 5800 bạn có chịu làm chuột bạch để test bản của tớ không.nếu ok tớ làm cho một bản gốc như của kitafung luôn=))

vantien22995

máy mình úp cfw vietnamese 04 , h úp cfw này thì cũng phải dow core + rofs2 này về rùi flash bình thường hả các bác

YinYang

Active Member
máy mình úp cfw vietnamese 04 , h úp cfw này thì cũng phải dow core + rofs2 này về rùi flash bình thường hả các bác

Bạn làm với bản 04 như thế nào thì làm với bản này như vậy :D

Radium

Moderator
mình vừa flash bản này. kết nhất cái font và theme Đen nét. nhưng mình muốn chuyển menu qua 3x4 dùng menu grid switcher k đc. và hiện tại thì nó đang bị lỗi k báo tin nhắn tới, báo cuộc gọi vẫn bình thường, bạn chỉ mình cách mod Tap to unlock dc k? thanks nhiều! còn lại rất tuyệt!