• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

shkhlm

Version Belle ngày 17/1/2012:

Bác nào fix hộ em lỗi không dùng được hội thoại trong tin nhắn và mấy dòng chữ Tàu trong chỉnh âm(musics) với.Cám ơn nhiều
Tiện thể có bộ fonts nào đẹp mà hỗ trợ tốt cho bản này thì share cho em luôn nhé .Thân !

bạn qua topic của pác nhockfc có font hỗ trợ belle đấy.

dungtam73

bạn qua topic của pác nhockfc có font hỗ trợ belle đấy.

Bác cho em cái link qua này dc ko ạ.Thỉnh thoảng em mới mò lên nên tìm lờ mắt chẳng thấy topic của pác nhockfc ở đâu.Thanks

Còn cái hội thoại thì sao bác ?:-/

SunshineVietNam

Bác cho em cái link qua này dc ko ạ.Thỉnh thoảng em mới mò lên nên tìm lờ mắt chẳng thấy topic của pác nhockfc ở đâu.Thanks

Topic đó ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?161348-Share-Mod-Navigation-bar-Belle-on-CFWc6-n97
Còn hội thoại là tớ xóa rồi, vì dùng isms thích hơn, cái hội thoại load lâu kinh khủng. Nếu bạn muốn thì tự tìm và cook thêm vào dc mà :)

shkhlm

ban thử cái này xem nhé,mượn của bác thanhtunght
à mà ai có themes có icon dống như của bạn kia k cho mìk xin với

aliboy9x

Sunshine còn online ko bạn, share mình cái theme WP7 của bản fix thứ 2 đc ko :D cái theme màu đen , sóng + pin là nhiều màu đó, có thêm icon của bạn càg tốt

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

giờ mới để ý bạn gái này đấy.bên ứng dụng hoạt động mạnh giờ dang cả bên này nữa giỏi quá
minhthang772 cũng dùng 5530 ah.anhtanhcm có mấy bản cho 5530 rất pro dạo trước dùng 5530 toàn test...sang bên symbianvn mà tải về cem có gì hay thì quăng vào bản mới...
giá mà mình còn dùng 5530 cũng làm bản chới cùng anh em tiếc quá:(
có ai muôn dùng bản gốc hack không nhỉ ai muốn thì pm mình làm cho nhé

minhthang772

giờ mới để ý bạn gái này đấy.bên ứng dụng hoạt động mạnh giờ dang cả bên này nữa giỏi quá
minhthang772 cũng dùng 5530 ah.anhtanhcm có mấy bản cho 5530 rất pro dạo trước dùng 5530 toàn test...sang bên symbianvn mà tải về cem có gì hay thì quăng vào bản mới...
giá mà mình còn dùng 5530 cũng làm bản chới cùng anh em tiếc quá:(
có ai muôn dùng bản gốc hack không nhỉ ai muốn thì pm mình làm cho nhé

ừa tôi dùng 5530,ko ấy bạn làm 1 ofw cho 5530 full mod như kitafung đi

SunshineVietNam

@khoa: ngày trc làm bên symvn vs ds thì tớ mới post apps nhiều, h ko thấy hứng thú vs cả là có một vài lý do nên tớ k còn post bài đóng góp nữa :), chỉ thỉnh thoảng rảnh quá ngồi sửa lại mấy bản cfw như bản này thôi ^^.
@ minhthang: bản của a atamhcm dangquy đã sửa lại, có vẻ tốt rồi nên tớ ko làm nữa :D, còn nếu bạn muốn dùng ofw thì nên dùng bản blaze bên dm, ram rất cao, mọi thứ đều tốt, mỗi tội nên thay bộ icon khác vì icon gốc xấu k chịu dc +__+
P/s: các bạn xin theme trong những bản này chắc đợi chiều tối mai tớ post cho nhé, h đag trên tàu ra hn ++

dungtam73

Các bác fix hộ em 2 lỗi:
- "lỗi nội bộ" khi chọn chỉnh sửa ảnh
- lỗi không dùng được email

Thanks các bác nhiều \-/!

SunshineVietNam

Các bác fix hộ em 2 lỗi:
- "lỗi nội bộ" khi chọn chỉnh sửa ảnh
- lỗi không dùng được email

Thanks các bác nhiều \-/!

Đấy là lỗi ở bản nào đấy bạn? Tớ vẫn chỉnh sửa ảnh bình thường, còn email thì tớ cả đời ko đụng đến nên ko biết :|