• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

myGenio

Cũng đang mong có tiếng việt đây , chắc kkieeur này lại phải đơiij sang bản Apollo rồi.

Hy vọng sớm có Tiếng Việt trên bản Tango hay Refresh, sao bản Tango này vẫn chỉ 23 ngôn ngữ nhỉ dinhtuandung2012 ?
Đây là bản lại giữa bant Tango (WP7.5 Refresh) và Mango nên chưa đủ bộ ngôn ngữ của Tango nhé. Đợi bản Tango chính thức dành cho khu vực Asian thì may ra có TV.

Cũng đang mong có tiếng việt đây , chắc kkieeur này lại phải đơiij sang bản Apollo rồi.
Có lẽ vậy...:D

duc207kt

Anh kiểm tra giúp có 2 lỗi về tin nhắn:

- SMS: không gửi được tin nhắn cho nhiều người cùng 1 lúc

- MMS: không gửi được cho dù đã sửa lại registry ( sử dụng HTC-ProvXml-Deploy ben XDA developer) và cấu hình apn của Mobifone

Sử dụng gói 3G của mobifone

APN Name: m-i090
username: mms
pass: mms
URL: http://203.162.21.114/mmsc
port: 80

Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
Mình vừa test lại, IDM bắt link bình thường.

alvissnguyen

mod ơi, cho em hỏi là sao khi e nghe gọi,e nghe bên đầu dây kia nói nhỏ mà bên kia cũng nghe thấy e nói nhỏ mặc dù e chỉnh max volume + nói lớn r` :(

mod ơi, cho em hỏi là sao khi e nghe gọi,e nghe bên đầu dây kia nói nhỏ mà bên kia cũng nghe thấy e nói nhỏ mặc dù e chỉnh max volume + nói lớn r` :(
Bản Tango thì nghe nhỏ lắm, có Sound Fix nhưng không ăn thua. Muốn to thì cài bản Mango ý.

hianhdung

trước khi quyết định chuyển sang w7, cho mình hỏi 1 câu
trên w7 có tính năng chặn cuộc gọi mà không đổ chuông không?
khi xưa dùng android 2.2 chạy ok, sang 2.3 dùng chương trình nào cũng bị một tiếng chuông, thế là hỏng :( w7

khi xưa dùng android 2.2 chạy ok, sang 2.3 dùng chương trình nào cũng bị một tiếng chuông, thế là hỏng :( w7
Không có bạn ạ...:p

thế thì không vọc hd2 nữa, mua em nokia cùi dùng cho xong X-(
Bạn dùng điện thoại chỉ sử dụng mỗi chức năng đó thôi sao???:-? Có thể cài PM chặn cuộc gọi mà nhưng với WP7 thì mình không rõ đã có chưa nữa...

cvulam

WP7 hiện tại chưa có phần mềm chặn cuộc gọi đâu nhé. nghe nói chắc cũng sắp có rồi. chờ đợi thui

quangeuro

Các bác có thể cho nhận xét về pin của wp7 và rom MIUI android không
Và chép phim vào để xem phải convert chứ không có phần mềm xem phim mọi định đạng như android hả các bác

Chỉnh sửa cuối:
Các bác có thể cho nhận xét về pin của wp7 và rom MIUI android không
Và chép phim vào để xem phải convert chứ không có phần mềm xem phim mọi định đạng như android hả các bác
WP7 mượt hơn Android nhiều. Nếu muốn chép phim vào WP7 thì bạn phải chép thông qua đồng bộ với Zune và nếu phim đó không hợp chuẩn của WP7 thì khi chép qua Zune nó phải convert lại rất lâu, muốn nhanh thì bạn nên convert bằng Xilisoft Video Converter Ultimate, chọn định dạng dành riêng cho WP7 nhé.