• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

huydong0164

myGenio

đang up link ver 7.8, ngồi hóng đây:D ngại mỗi cài games thôi, cứ hơn trăm mb thì ớn thấy ông bà ông vải.

tienden

sao v7.8 down về vẫn bị lỗi giải nén vậy? Down ở wupload và htcfanboy vẫn bị như nhau

tienden

chắc tại cái IDM bị sao rồi, để mình down bằng trình duyệt xem thế nào, hơi lâu nhưng đành chịu thôi

tienden

mới download bằng trình duyệt xong, giải nén ok. để cài lại cái IDM thôi. Hic

gapda

có bác nào rảnh up sang link khác dễ dow hon chút hok em dow mãi chả đc gì cả:L

ngatngat

Cảm nhận ban đầu là ko nhanh = các bản trc, vẫn ko sửa đc lỗi của máy mình là dù sóng full vẫn ko nghe gọi đc, thỉnh thoảng phải vào mobile network mồi sóng thủ công =((

có bác nào rảnh up sang link khác dễ dow hon chút hok em dow mãi chả đc gì cả:L
Bạn tải link htcfanboy bằng IDM ý nhanh lắm.

Cảm nhận ban đầu là ko nhanh = các bản trc, vẫn ko sửa đc lỗi của máy mình là dù sóng full vẫn ko nghe gọi đc, thỉnh thoảng phải vào mobile network mồi sóng thủ công =((
Máy mình sóng bình thường, mình dùng VinaPhone. Bạn Task29 lại, sau đó úp lại Radio 2.15.50.14 và WM6.5 rồi mới cài MAGLDR và WP7.

gamon92

Mình thấy có Sounds Fixs cab mà sao loa vẫn nghe rè rè nhỉ?

Àh các bạn vào Setting >>> Search key (chọn history call) >>> Bấm nút black ra>>>>> Extra settings >>> Key map>>> green key (chọn search). Lúc đó thì mỗi lần bấm nút cuộc gọi( màu xanh) thì nó sẽ hiện lên lịch sử cuộc gọi.

Last edited by a moderator: