• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

concuarangme

hix...vậy chắc bị xóa link đó rùi, mình đang down file về nè, link down khá chậm

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

nếu down xong trước khi chủ topic bên xda fix link v7 thì mình sẽ up lên mediafire, tốc độ down chậm quá :(

giadoianvung

Bây giờ update bản mới thì có cách gì backup lại những cài đặt cũ và app cũ + data app không các pac, chứ mỗi lần cài lại ngại quá :D

giadoianvung

Bản 7.0 trở lên ai cài rồi cho mình hỏi chỉ số báo pin đã đc fix chưa nhỉ, đang dùng bản 6.5, đã fix chỉ số pin như đầu bài nhưng sau mỗi lần sạc là nó lại nhẩy loạn.

Bản 7.0 trở lên ai cài rồi cho mình hỏi chỉ số báo pin đã đc fix chưa nhỉ, đang dùng bản 6.5, đã fix chỉ số pin như đầu bài nhưng sau mỗi lần sạc là nó lại nhẩy loạn.
Mình cài được hơn 1 ngày rồi thấy pin vẫn vậy nên chẳng thèm fix nữa vì mỗi lần khởi động lại phải fix lại...:D Bản v7 này dựa trên bản của DFT nên khi kết nối với Zune sẽ có hình HD2 nhưng tên là HD7 T9292...:D

giadoianvung

Từ hôm chuyển sang dùng WP7 là nghiện luôn chả muốn quay về android nữa, nhưng vẫn ghét nhất là nó không có phần mềm backup thành ra khi có bản mới là lại đắn đo lựa chọn không biết có nên vọc không :D