• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

22.SEP 25 Lang HD2 Pdaimatejam Rom Wp7.8 OS 7.10.8835.35 v8.5 >FULLY UNLOCKED>

thanks anh với cho em hỏi 1 cái nữa là bản Room này với của Dynamics HD2O 2.00 WP7.8 8858 [ONLINE] bản nào tốt hơn ổn định hơn vậy.
Theo ý kiến của mình thì bản rom của pdaimatejam này ổn định hơn bản của HD2O nhé. Nên dùng.

kid0986

dùng hơn 1 ngày mà còn đòi gì nữa :D
có bản 8.7 bên XDA rồi kìa các bác, test thôi

Chỉnh sửa cuối:

serain

giúp e với, còn có tí thì nso bão lỗi này, chán quá

An error has occurred
Read below for more information

Error Description: send d000ff partition data failed
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (1279)

Error Description: block send fail
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (962)

Error Description: Block is after end.
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (704)

An error has occurred
Read below for more information

Error Description: send d000ff partition data failed
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (1279)

Error Description: block send fail
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (962)

Error Description: Block is after end.
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (704)
Bạn rút cáp ra và đưa máy về menu MAGLDR/USB Flasher rồi chạy lại file DWI.exe bằng quyền Administrator nhé.

easyipro

cho mình hỏi đến bây giờ bản WP nào là ổn định và tốn ít pin nhất vậy các bác~X(

zZboy_coldZz

up Rom xong không vào được internet

mình mới sử dụng WP lần đầu! nên chẳng biết nên mò thế nào cả!
Pác nào hướng dẫn giùm e cái:
1- Up rom xong không vào kết nối mạng được ( Sim em đã đăng ký gói 40k/tháng của Mobi, trước dùng Android vẫn chạy ầm ầm)
2- Cho mình xin các bài hướng dẫn các chức năng chính của WP! ( do mới sử dụng nên gà lắm :(:)(( )
3- Em đang dùng win xp liệu có cài Zune được không? Pác nào cho em xin links tải đi! Search toàn báo not Found!
Mong các pro chỉ hộ!

1- Up rom xong không vào kết nối mạng được ( Sim em đã đăng ký gói 40k/tháng của Mobi, trước dùng Android vẫn chạy ầm ầm)
Bạn xem cạnh cột sóng có hiện chữ H hay E không nhé. Nếu không hiện thì không vào mạng được đâu.

2- Cho mình xin các bài hướng dẫn các chức năng chính của WP
WP rất dễ dùng có gì khó đâu nhỉ. Cài ứng dụng hay chuyển ảnh, nhạc hay video,.. thì bạn phải đồng bộ qua Zune nhé.

3- Em đang dùng win xp liệu có cài Zune được không? Pác nào cho em xin links tải đi! Search toàn báo not Found!
Nó ở đây.

biniube

e mới chuyển wa wp, cho e hỏi là làm sao connect đt với laptop ạ? e cài windows mobile device center thì nó ko support cho win8 trên laptop ); e phải làm sao ạ

gocongtay

Có chữ E (EDGE - 2,5G) là có thể vào mạng được rồi mà bạn. Vô thử trang Google coi sao.

e cũng bị giống bác, vào google nó load đến gần cuối thì cứ im re, đợi mãi chả thấy j ); wifi thì ầm ầm, chán wá ko xài 3G hay GPRS dc hic, có bác nào bít cách dzô mang đc ko

onlinevn