• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

ThanhTungHT

Active Member
:)) A NÀO CHỨ :)) CAM KO LỖI NÊN KO CẦN ĐẾN CHÚ EM

Khi xóa nhanh Ảnh hay Camera trên màn hình khi mới chụp hay quay video xong cũng đều bị lỗi Already in use.Nói thế mà ko chịu hiểu.Bó tay :|

Luu_Tan_Vu

Lần này ko đi tiên phong như C6 V40 nữa.Mà đi cuối cùng.Cho các bro ra hết CFW đi đã,rùi mềnh mới ra :))
Thế thì CFW của ta mới hoàn hảo hơn =))
tuỳ thôi. giờ thì muc tiêu của tui đã hoàn thành nên k quan trọng nữa

wimax16vnn

Lần này ko đi tiên phong như C6 V40 nữa.Mà đi cuối cùng.Cho các bro ra hết CFW đi đã,rùi mềnh mới ra :))
Thế thì CFW của ta mới hoàn hảo hơn =))

HAIZZZZZZZZZZZZZZZZZZ ĂN CẮP TINH HOA CỦA NGƯỜI KHÁC
THỈ CỨ RA RỒI UPDATE BẢN MỚI SẼ TỐT HƠN

sorryilov3u

Bác lethanhtung này thik phá đám người khác thì phải, đã mất công cook, viết bài, upload, nhanh lắm chắc mà chứ chê này chê nọ, SHARE cho mọi ng mà, có gì góp ý để bác ấy fix lỗi thôi. Chuyên đi dìm hàng ng khác
=>CHÉM @@

Luu_Tan_Vu

Bác lethanhtung này thik phá đám người khác thì phải, đã mất công cook, viết bài, upload, nhanh lắm chắc mà chứ chê này chê nọ, SHARE cho mọi ng mà, có gì góp ý để bác ấy fix lỗi thôi. Chuyên đi dìm hàng ng khác
=>CHÉM @@

bực mình giờ phải đi tìm mod mở khoá nữa chán quá.

ThanhTungHT

Active Member
HAIZZZZZZZZZZZZZZZZZZ ĂN CẮP TINH HOA CỦA NGƯỜI KHÁC
THỈ CỨ RA RỒI UPDATE BẢN MỚI SẼ TỐT HƠN

Ẹc.Các Mod ông sử dụng gần như có trên diễn đàn.Ai thèm ăn cắp.Các Mod quý và hiếm mềnh còn giữ đây.Mà cái thanh Media Bar xấu hoắc,thế mà bảo là Full Mod ^^

wimax16vnn

=>CHÉM @@

KO CÓ Ý CHIA SẺ MOD ĐỂ CÙNG NHAU HOÀN THIỆN 1 CFW THẬT TỐT CHO MÌNH VÀ CHO MỌI NGƯỜI XÀI
CỨ CÁI NỔ KO ÀH , RÁNG MÀ SỬA TÍNH LẠI ĐI NHA TÙNG , KHUYÊN CHÂN THÀNH ĐÓ
TÔI COOK BẢN NÀY CŨNG CHƯA HOÀN THIỆN ĐÂU , NÊN CẦN SỰ GÓP SỨC CHÂN THÀNH CỦA CÁC AE

ThanhTungHT

Active Member
KO CÓ Ý CHIA SẺ MOD ĐỂ CÙNG NHAU HOÀN THIỆN 1 CFW THẬT TỐT CHO MÌNH VÀ CHO MỌI NGƯỜI XÀI
CỨ CÁI NỔ KO ÀH , RÁNG MÀ SỬA TÍNH LẠI ĐI NHA TÙNG , KHUYÊN CHÂN THÀNH ĐÓ
TÔI COOK BẢN NÀY CŨNG CHƯA HOÀN THIỆN ĐÂU , NÊN CẦN SỰ GÓP SỨC CHÂN THÀNH CỦA CÁC AE

Ai nổ gì đâu.Thấy lỗi thì góp ý thui ^^ Chẳng phải tôi Góp ý lỗi nào cũng sai ak ? Rõ ràng 2 lỗi trên,tui nêu ra là đúng còn gì ^^

sorryilov3u

Ai nổ gì đâu.Thấy lỗi thì góp ý thui ^^ Chẳng phải tôi Góp ý lỗi nào cũng sai ak ? Rõ ràng 2 lỗi trên,tui nêu ra là đúng còn gì ^^
Với cái tánh này đừng nói là FPT, Harvard nó cũng cho về vường sớm

x096485

up ros 2 len di ban oi

đang đợi bạn up lên để flash đây,nhanh lên bạn ơi

hungcck1oto

Filesonic thì mềnh bó cánh.chẳng bao giờ down đc.chẳng biết có phải tại mạng nhà mình ko.Thôi bản này xin kiếu vậy

x096485

a! ban wimax ơi, cho mình hỏi, core của bạn đã edit khác với core ban gốc rùi hả bạn. core fien bản rm-588_40.6.003 of bạn có update trình duyệt web fien bản mới core v50 of 5230 ko vậy bạn