• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

wimax16vnn

5233 đang up rofs2

5230: dùng core mới của mình nha, core cũ JAF k lên đâu , trình duyệt 7.3.1.25 mới nhất có sẵn rồi

wimax16vnn

a! ban wimax ơi, cho mình hỏi, core của bạn đã edit khác với core ban gốc rùi hả bạn. core fien bản rm-588_40.6.003 of bạn có update trình duyệt web fien bản mới core v50 of 5230 ko vậy bạn

e này, có học xd ko vậy, sao cái nick giống mssv vậy , X09 àh?

thangku1989

lại còn có thể loại thanks nhiệt tình mới có links cả tôi báo mod xoá tops giờ vì viết bài mà không có links :))
chắc cook chưa xong chứ gì =))
wimax16vnn cho hỏi tại sao đuôi file RM-588_50.6.001_prd.rofs2.V01 nếu flash code v40.6.03 có phải đổi về RM-588_50.6.001_prd.rofs2.V21 không

Chỉnh sửa cuối:

x096485

thanks

uh. dung rui ban, mình học xây dựng. bạn cũng học xây dựng hả

wimax16vnn

lại còn có thể loại thanks nhiệt tình mới có links cả tôi báo mod xoá tops giờ vì viết bài mà không có links :))
chắc cook chưa xong chứ gì =))

tôi nhắc lại ,bạn ko xài thì đi ra dùm mình , ai cũng bít bạn tài năng thế nào rồi

sorryilov3u

Này.ko được nói bém vào giữa các Cooker.Giỏi thì ra CFW đi.Toàn đi dùng CFW của người khác mà còn ra vẽ @@
haiz, mình chả bao h nhận mình giỏi, nhưng thấy cách nói chuyện của bạn nên khó chịu thôi. Bạn làm như mình bạn biết cook ấy nhỉ, mình đã cook và test nhiều trên con 5800 của mình rồi. Quỹ thời gian cho cái đt của mình có hạn, nên ko đóng góp được cho forum. Mong bạn đừng có huênh hoang.
Trích dẫn lethanhtung90: "Riêng bạn không cần phải dùng CFW của mình nhé"
Nghe nực cười chưa. Bạn ấy là nhà cung cấp FW đó, các bạn à

wimax16vnn

wimax16vnn cho hỏi tại sao đuôi file RM-588_50.6.001_prd.rofs2.V01 nếu flash code v40.6.03 có phải đổi về RM-588_50.6.001_prd.rofs2.V21 không

tôi nói rồi
nếu là 40.6.3 th2i dùng core và rofs2 của mình up ở trên (ko dùng dc core cũ)
nếu là v50 , thì core dùng của Binh24, còn rofs2 rename lại như fần HD của mình

hoaiphiung

đang tải...chậm quá ah!..chắm ngủ 1 giắc mới tải xong file rofs..hjxhjx.Tks wimax nhieu

hoaiphiung

Lần này ko đi tiên phong như C6 V40 nữa.Mà đi cuối cùng.Cho các bro ra hết CFW đi đã,rùi mềnh mới ra :))
Thế thì CFW của ta mới hoàn hảo hơn =))

phải học chiêu của ông nầy mới bức phá được..hehe..nằm phè phỡn ngắm Cooker khác xuất chiêu..ngồi đó rút ra EXP..cuối cùng mới chịu tung quả mù..vậy mới tạo đc ấn tượng..