• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[26 MAR]NDT MIUI ROM Series Version 4.0 (English) by Langthang262

hoanbeck

Nhanh nhanh bác langthang ơi :D F5 liên tục mà chưa thấy gì trời :)) hàng VN chất lượng cao...mong đợi ngậm ngùi :))

thedung

Hôm qua tôi la người boc tem đầu tiên bản 1 và cũng là nguwofi phát hiện lỗi wifi đầu tiên tý nữa póc tem bản 2 này xem con lỗi nào

langthang262

Hôm qua tôi la người boc tem đầu tiên bản 1 và cũng là nguwofi phát hiện lỗi wifi đầu tiên tý nữa póc tem bản 2 này xem con lỗi nào

Đang upload thì phát hiện vẫn còn có 1 số lỗi hiển thị tiếng Trung nên để kiểm tra lại đã nhé.
Mới làm nên mò mẫm hơi mất thời gian :(

thedung

có ai làm đc cách mà tắt máy để sạc pin ko chắc là ko

mà này các bạn xem chỗ nào sửa hd2 ở đầu mà nó chất lượng rẻ nưa,,ko nói bọn hãng nhé,kiểu gì cũng có ngày dính chưởng nên biết trc đi là vừa

Azzura

có ai làm đc cách mà tắt máy để sạc pin ko chắc là ko

mà này các bạn xem chỗ nào sửa hd2 ở đầu mà nó chất lượng rẻ nưa,,ko nói bọn hãng nhé,kiểu gì cũng có ngày dính chưởng nên biết trc đi là vừa

Hix bạn viết thì có chấm phẩy cho mọi người dễ đọc chứ @@

thedung

chấm phẩy đầy đấy còn gì nữa bạn,do hơi bạn kém thì phải nen ko đọc đc hết

vinhhuynh1

Bác lang thang có ăn cơm không đó. Tập trung quá coi chừng xủi àh. Chắc là tối nay có qua chuẩn bị tắm rửa ăn com và đợi bản rom mới ra. hehe
Mua máy về để nó phục vụ mình, ai dè giờ mình lại đi phục vụ. Ở đời nó khổ ở chổ đó đó

thedung

có ai làm đc cách mà tắt máy để sạc pin ko chắc là ko.

tôi thấy bt đấy chứ có sao đâu,chấm và phẩy đều có tôi ko hiểu ý ông nói gì mà bảo tôi ko chấm phẩy,ông nói chỗ nào.

langthang262

có ai làm đc cách mà tắt máy để sạc pin ko chắc là ko.

tôi thấy bt đấy chứ có sao đâu,chấm và phẩy đều có tôi ko hiểu ý ông nói gì mà bảo tôi ko chấm phẩy,ông nói chỗ nào

Bác thedung và Azzura không tranh luận nữa nhé, đó là việc nhỏ nên bỏ qua

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Một ngày flash cái HD2 đến hơn 20 lần, chẳng biết nó có die không nhỉ :-/

Chỉnh sửa cuối:

dungphp

Flash thì thoải mái đi ! Coi nó như cái thẻ nhớ ! Tốt lắm, cái thẻ nhớ mình copy liên tục, đè 1 chỗ còn kg hỏng nữa là NAND