• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[27/08/2013][ROM] CM10.2 AOSP 4.3 Jellybean [KANG][UPDATE]

hai_fish9999

CHANG LOG
July-2
* Fixed settings FC when removing an app
* Fixed rare issue of trashed framebuffer (garbled display)
* Kernel: Added FauxSound (requires app)
* Upstream Changes
Nên thêm dòng này lên OP .

lequocdungpc

Xin hỏi các bác. rom này chạy dc cho htc sensation 4g ko. e đang cần tìm 1 bản rom thích hợp cho máy mình. nếu ko dùng dc thì mong tìm giúp.

lequocdungpc

Cho mình hỏi thêm. mình up mấy loại rom rồi. Nhưng up xong khởi động lại thì chỉ chạy dc đến chữ beataudio là đứng im ở đó. Chờ đến 1 tiếng vẫn ko dc. E đoán là do rom ko phù hợp vs máy. nên đi tìm rom khác nhưng sao rom cho dòng máy htc sensation 4g này hiếm quá. Các bác chỉ đường dẫn lối em cái.

Cho mình hỏi thêm. mình up mấy loại rom rồi. Nhưng up xong khởi động lại thì chỉ chạy dc đến chữ beataudio là đứng im ở đó. Chờ đến 1 tiếng vẫn ko dc. E đoán là do rom ko phù hợp vs máy. nên đi tìm rom khác nhưng sao rom cho dòng máy htc sensation 4g này hiếm quá. Các bác chỉ đường dẫn lối em cái.
Máy bạn đã S-OFF chưa vậy?

hai_fish9999

Đã có bản update ra ngày 10/7 rồi đó. Cập nhật lên trang 1 đi em.

Chỉnh sửa cuối:

vanthai1592

Đã update link download bản mới ngày 20/7, các bác Mod đi ngang qua sửa lại cái ngày của chủ đề giúp em với

Bác ơi, cái ngày chủ đề sửa giúp em với
Đã sửa cho bạn rồi đó...:D

đúng rồi, hôm qua up cho sen xe nhưng ko có beat chán ....nhưng được cái rom nhẹ, rom vipers có giao diện sense nên nặng máy quá
Theo cảm nhận riêng của mình thì nếu dùng HTC mà không có Sense hay Beats audio thì không còn chất riêng của HTC nữa...;;)

alviss19

Mấy bác cho em hỏi room này có hỗ trợ Sweep2wake không hay làm sao để kích hoạt nó ạ