• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[27 MAR][DAF] VIVO 1.36.405.1 WWE + CN,KR,TH,JP...[v1.0][RAF 1.9OC]

phenmientay

Mình cài mấy bản DHD đều bị lỗi không xem được flash trên web( cả bản trên SD và bản trên Nand) . Bản này không biết có bị không nên chưa down về thử. Các bác đã xài cho hỏi có bị lỗi trên không ạ?

dungphp

Mình cài mấy bản DHD đều bị lỗi không xem được flash trên web( cả bản trên SD và bản trên Nand) . Bản này không biết có bị không nên chưa down về thử. Các bác đã xài cho hỏi có bị lỗi trên không ạ?

Chạy tốt flash video trên web ! chạy tốt cả video HD 720p (kg giật, không lag)

youzi227

bản V1.1.1 có đường link mediafire không bác Dũng ơi! multiupload e không dùng được. thanks bác!

dungphp

Hôm qua mới flash bản này, nói chung là chạy rất okie...\-/

Bản 1.1.1 chỉ là bản fix vài lỗi nhỏ của bản 1.1 thôi, còn đâu giống nhau hết...;;)

Sáng nay flash lại bản của Franken xong, chạy thấy tệ hơn bản của mình ! đã thế nhìn giao diện còn kg đc xịn nữa haha !

hatnaf

Đến bây giờ vẫn ko hiểu bản này và bản Desire HD 1.2 cũng của bác dũng khác nhau cái gì nữa @@.....

dungphp

Đến bây giờ vẫn ko hiểu bản này và bản Desire HD 1.2 cũng của bác dũng khác nhau cái gì nữa @@.....

Bản này là Vivo (increadible S) sense 2.1 (webkit 533/1) chạy nhanh, mượt ! bản này Tmous xem HD thì thôi rồi !

trung942

đúng là camera còn 1 số lỗi như là: chưa nhận dạng khuôn mặt được, chưa tự động điều chỉnh ánh sáng phù hợp,...còn lại thì rất tốt, thích nhất là pin xài khá lâu :)). Mong bác sớm khắc phục lỗi camera

legiang610

em tao file zip rom như hướng dẫn của bác nhưng ko biết file zip sinh ra o đâu cả, sau khi chạy tìm ở out folder cũng ko thấy. Cho em xin file zip fix tiếng nhỏ với, em ko download được từ xda~X(. thanks

Chỉnh sửa cuối:

odonnell

Các bác cho em hỏi tí, bản này nếu convert sang .zip up qua CWM thì cần recovery bao nhiêu Mb nhỉ các bác? Với data image (512 - 1Gb) trên thể nhớ sẽ là internal storage như bên SD rom ah?