• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D warrior Zhao Yun - Triệu Vân 3D phiên bản 1.3.1 Việt hóa 100%

hongminh004

bác làm thế nào được set đồ +15 thế em cầy đến lv 31 mà có mỗi cái thương +8 thôi không à :(

dùng socercer hack ngọc đó bạn. Max lv nhưg vân bị quái bem chết nè! Aj bày cách tăg điểm với tăng skill đj

vietgianga15

Tình hình là chỉ chơi đc đến màn 8 là hết sức.Bọn xe công thành nó dmg to quá @@

style144

sm tăg damage, nhanh nhẹn tăng phòng thủ, tinh thần để dùng cho chiu cuối, thik cái nào cứ tăng

vietgianga15

Chưa ai chơi đến màn cuối nên ko biết
Hết màn 5 là văng ra ngoài.Vào lại đánh tiếp 6 7 8... Mình đến bàn 8 là hết cỡ.Đang cố.Có ai đánh đến bàn 9 10 chưa ?

khactoan83

sao thấy lvl 50 full cây exp mà nó kg lên được level nữa vậy, skill chưa học max hết nữa, đi qua màn 5 thì kg còn vui nữa kg thấy rớt đồ rồng rớt toàn đồ cùi, cái nón rồng kg pít map nào rớt vậy ta?

vietgianga15

Nón rồng mình nhặt đc ở màn 2.Đánh boss rớt.Màn 1 thì đánh boss rớt tay rồng.Đánh chậm thì đc đồ rồng,kill nhanh quá thì toàn đồ bạc thôi.Sau màn 5 mình vẫn nhặt đc đồ rồng ở màn 7.Chủ yếu là chân.
Hệ thống lv max,skill ko up hết đc làm việc đánh quái các màn >5 là rất vất vả.

khactoan83

đang farm ngọc ở map 6 để up đồ lên thật cao sao đó mới nghĩ đến chuyện qua map khác, đang build acc vừa sinh lực+ sưc mạnh, lên tới map 7,8 kg nâng sinh lực 1 con no đánh mà máu giựt như điên vì bi max level và kg có đồ cấp kế mạnh hơn

mymi

tui chơi nè ! lượm nguyên bộ đồ rồng màu tím , với cây đao,,,Sâm gì đóa , vô ép lên , chém ăn skill sướng , nhưng có cái chém hết lại rùi ! hình như 6 7 8 , pro wa , không ăn nổi !!!

khactoan83

map 8 qua nhẹ nhàng ,qua đến map 9 bi quái đánh xì khói, bỏ cuộc luôn ~X( kg cày tiếp nữa

khactoan83

Share cách build char và vk sử dụng với
sau khi học được các up đồ +15, build 10 level đầu +sức mạnh, còn 40level sau cầm đao 1 tay thì qua map 8 ok giết quái rất lẹ, map 9 vẫn đánh được nhưng phải vừa đánh vừa chạy mới qua được kg thể đứng tank như map 8X_X. nhờ vào skill bơm máu hồi nhanh 1 phát được 533HP ,trong khi đó kg nâng sinh lực chỉ có 140hp (dù có full nhanh nhẹn cũng kg chịu được máu í quá).

mymi

tớ lever 30 cảnh 6 bắt đầu koi như đau khổ hok qua nổi nãn ! full nguyên bộ ( đồ Rồng ) mỗi cái nâng cấp lên 3 lần ! chơi cây đao tím ( sâm sâm,,,gì đóa để máy ở nhà quên rồi ) nâng cấp cao vút ! sáng trưng ! ( ling long +....18 mới nâng được ) , oy cộng điểm sức mạnh đâu được 143 , máu hình như 80 , nhanh nhẹn nhanh lắm :D , vậy mờ máu tuột như điên , chơi đi chơi lại suốt mà hok qua nổi , dẹp lun , ( tức quá mua trong cửa hàng 6 lần linh long ) là tốn 30k viettel :D , ( rút được kinh nghiệm là chơi cây thương tuy chậm nhưng sức mạnh ok , còn đao ngắn nhanh nhẹn vip xoẹt xoẹt nhưng sức mạnh kém ) hihi ! ai chơi đao ngắn nên nâng cấp sức mạnh nhìu , ai chơi cây thương thì + nhanh nhẹn nhìu , theo tui là như vậy :D , chơi sắp chai cục pin rồi 4rum ơi :))

foreverthuy

level 50 khó wa. đánh với mấy thằng cưỡi ngựa chí vài nhát là hết máu. Vừa đánh vừa chạy mà vẫn không ăn thua. Nản

LoiPT

level 50 khó wa. đánh với mấy thằng cưỡi ngựa chí vài nhát là hết máu. Vừa đánh vừa chạy mà vẫn không ăn thua. Nản

cố gắng nhanh tay tý là sẽ OK mình phá đảo lâu rồi tiếc ít màn quá nhỉ :)

Overheart

Ai cần bản crack thì pm mình, mình có bản crack full game, nhắn tin nhưng chưa VH