• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5/6/08]Update các ứng dụng có thể dùng OpenSignedOnline!!!

kaizuki

germaniteen : down dzề rồi bạn sign onl nhé , cái pm này sign onl được mà , chứ ko xử dugn được luôn đâu

TraiNgheoHn

Ô tại sao em không thể nào làm được nhỉ,làm đúng như đại ca chỉ mà chẳng thấy gửi mail về.

kaizuki

traingHeoHN : bạn ko làm được ở chỗ nào nhỉ , có thế nói rõ cho anh em biết để mà chỉ dẫn ko , mà chú ý bài đầu tiên nha chỉ có mấy pm có thế sign được thôi

TraiNgheoHn

Vâng,tớ cũng không biết là sai ở chỗ nào cả,tớ thử pm FX của đại ca kojiro gửi,cũng làm đủ 7b hướng dẫn mà chẳng thấy gửi mail j cả điên thế chứ

Kojiro

Super V.I.P
Vâng,tớ cũng không biết là sai ở chỗ nào cả,tớ thử pm FX của đại ca kojiro gửi,cũng làm đủ 7b hướng dẫn mà chẳng thấy gửi mail j cả điên thế chứ

Hướng dẫn lại từng bước nha:

1. Điền số IMEI
  2. Điền địa chỉ email (anh dùng: hailam_84@yahoo.com)
  3. Browse tìm PM em muốn sign online.
  4. Nhấp vào Select all (sẽ thấy các ô phía dưới sẽ được đánh dấu tick)
  5. Nhập theo đúng các chữ cái (chú ý Capslock và không có chữ O đâu nha, là số 0 đó) và số theo như trong hình.
  6. Nhập dấu tick vào trước View legal agreement (đồng thời nhấp vào dòng chữ View legal agreement luôn, sẽ có 1 cửa số mới chạy ra, chờ nó chạy cho đầy đủ, kéo xuống dưới nhấp vào Close)
  7. Nhấp Send.
  8. Chờ khoảng 3s, có 1 mail với tiêu đề Open signed confirmation email. Mở tin đó, nhấn vào cái link trong mail, nó sẽ mở của sổ tại trang SS. Thông báo đại loại là PM đã được sign và sẽ gửi link tới mail cho down.
  9. Đợi khoảng 1phút, sẽ có 1 mail với tiêu đề Open Signed application signed notification. Nhấp vào link trong mail để down là ok.

Thử lại nhé!

bafknight

mình làm mấy lần đầu thì bị lỗi : " FAILURE: Submitted .sis file uses a UID that is not allocated to the account holder matching this email address (0x20000132 0x20000133 0x20000131 0x20000134 ) "
Cứ kiên trì thử đến lần thứ 4 thì được :D . Thử lại đi các bạn

kaizuki

to Bafknight : xin ỏi bạn đang sign pm nào dzậy , chắc ko phải là cứ ngồi thử mãi cái Nok đó chứ , bạn chú ý coi ở trang 1 xem những pm nào nó cho phép sign onl nhé

bafknight

Tớ sign Smart Movie 3.40 , 3 lần đầu báo lỗi như tớ đã post , đến lần thứ 4 thì nó đồng ý , sau vài bước thì có link down từ mail .

hugo123

Có ai bị như mình chưa? Mình sign PM FlipSilent, no cho sign bình thường, load về bình thường luôn, nhưng kg có .sis . Vậy là sao ? hix

Pdanews

Có ai bị như mình chưa? Mình sign PM FlipSilent, no cho sign bình thường, load về bình thường luôn, nhưng kg có .sis . Vậy là sao ? hix

Nó chỉ có tên thôi, không có đuôi gì đúng ko bạn?
Đơn giản thì bạn rename, thêm cái .sis vào sau cái tên là ok ngay thôi. Cài bình thường :D

hoangduong

huhuhu,các anh ơi em không thể đang ký đc vì mail cua em toan duoi yahho va gmail. làm cách nào bây giờ hả các bác.

tuuvuong

Các bác có biết PM chặn cuộc gọi nào mà Open sign online được ko chỉ cho em với ?