• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5/6/08]Update các ứng dụng có thể dùng OpenSignedOnline!!!

zeke

Up lại cái file Rotate Me 2.0 beta 2 dùm mình nghe bạn, hoặc version nào mà Signed Oline cho sign cũng được, thx nhiều. Nếu được thì bạn sign dùm mình, thx nhiều. IMEI:356995010887397 - Email: kaiser_ct@yahoo.com. Thx trước

Kojiro

Super V.I.P
Up lại cái file Rotate Me 2.0 beta 2 dùm mình nghe bạn, hoặc version nào mà Signed Oline cho sign cũng được, thx nhiều. Nếu được thì bạn sign dùm mình, thx nhiều. IMEI:356995010887397 - Email: kaiser_ct@yahoo.com. Thx trước

Rotate Me 2.0 beta 2 không dùng cho N81 được bạn à. Bản này dùng cho N95 thôi. Bạn search Rotate Me dành cho N73 rồi cài nhé!

miu170687

Mình vẫn chưa hiểu cái này lắm ???Nếu đã có crack thì cần gì phải signed (sr noob mà) ???
Ai giải thích rõ hơn về signed được kô ???có tác dụng gì ???và sử dụng như thế nào ???
Thx nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Mình vẫn chưa hiểu cái này lắm ???Nếu đã có crack thì cần gì phải signed (sr noob mà) ???
Ai giải thích rõ hơn về signed được kô ???có tác dụng gì ???và sử dụng như thế nào ???
Thx nhiều

Để cài ứng dụng trên S60v3, bạn phải làm 1 động tác là sign file sis, sisx. Đó là bắt buộc!!! Bạn không cần hiểu rõ, biết vậy là được :D

Còn vấn đề cr@ck là 1 vấn đề khác, đó là điều kiện để bạn dùng các Pm "miện phí". Dù PM đã cr rồi nhưng chưa sign thì bạn vẫn không cài được.

Vậy đó!

kennh0x

sao em sign nó báo lổi này hoài FAILURE: Network communication failure. Please try again.giúp em với.

Kojiro

Super V.I.P
sao em sign nó báo lổi này hoài FAILURE: Network communication failure. Please try again.giúp em với.

Bạn đừng sign những ứng dụng không có trong danh sách nha. Bạn thử sign FExplorer thử xem sao.