• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

NHANHAO84

Ram va Pin đj mình myốn biết máy chạy có mượt kô vậy thank bạn nhiều !!!!!!

Ram khá và ổn định. Rất mượt (bạn test sẽ thấy). Pin thì tốt hơn CFW C6 cùng loại nhưng không lâu bằng N97mini vì có nhiều chức năng và ứng dụng chạy ẩn hơn.

Luu_Tan_Vu

Ram khá và ổn định. Rất mượt (bạn test sẽ thấy). Pin thì tốt hơn CFW C6 cùng loại nhưng không lâu bằng N97mini vì có nhiều chức năng và ứng dụng chạy ẩn hơn.

tắt bớt những cái k cần thiết đi bạn vì 5233 có nhiều cái k xài được nhưng vẫn chạy ngầm gây tốn pin

NHANHAO84

tắt bớt những cái k cần thiết đi bạn vì 5233 có nhiều cái k xài được nhưng vẫn chạy ngầm gây tốn pin

Đã lượt bớt cũng khá nhiều. Chỉ để lại những cái cần thiết nhất. Vì có các người này thích nhưng người khác lại không!

thienmabadao

sao mà mình test thử bản mở khóa trượt ngang nhưng ko thấy mở khóa trượt ngang vậy bạn ROFS2 - SwipeToUnlock version

thienmabadao

bạn cho mình hỏi bản thanh trượt ngang của bạn khoá phím ko có thanh đó lam sao khắc phục dc