• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

Luu_Tan_Vu

Chỉ có vurain mới thấu hiểu! Không sao, chủ yếu là chia sẻ với a e cũng là niềm vui rồi.

uk. Đôi khi mình bỏ công sức ra mà người ta k hiểu cũng hơi buồn. Giờ cũng k cook nữa rồi nên cũng k quan trọng lắm.

NHANHAO84

uk. Đôi khi mình bỏ công sức ra mà người ta k hiểu cũng hơi buồn. Giờ cũng k cook nữa rồi nên cũng k quan trọng lắm.

Bùn vậy!! Sao để mất dế cưng vậy bác. Thiếu vurain thì box thiếu đi 1 tay cook rồi.

NHANHAO84

có thể bạn cùng vurain84 và ThanhTungHT làm chung 1 CFW cho 5233 và 5230 đi. Phải công nhận là lực lượng CFW cho 5233 và 5230 rất hùng hậu.

Mình còn non trẻ, các bác ấy thì kì cựu rồi.hihi Sợ "múa rìu qua mắt thợ". hihi

thainguu

đời nó khốn nạn thế đấy bạn

em thấy bác ko nên quan trọng hoá việc phải có người đánh giá nhận xét hay ... gì đấy, chủ yếu là bác share cho anh em với tinh thần chia sẻ, ai cũng biết bác là một cooker, ai cũng biết bác đóng góp cho diễn đàn thế thôi. Đâu cần phải dùng những từ đại loại "khốn nạn"... ?? :))

Luu_Tan_Vu

có thể bạn cùng vurain84 và ThanhTungHT làm chung 1 CFW cho 5233 và 5230 đi. Phải công nhận là lực lượng CFW cho 5233 và 5230 rất hùng hậu.

đó là chuyện k thể đâu. Vì ai cũng bảo thủ hết. Khó cook nhóm lắm

ThanhTungHT

Active Member
đó là chuyện k thể đâu. Vì ai cũng bảo thủ hết. Khó cook nhóm lắm

Cook nhóm khó ở việc là 1 người 1 nơi... Ko tập trung đc... Nên ko tiện.... tui định Cook nhóm với ông.. Nhưng ng miền Nam và ng miền Bắc.. Thì Cook thế nào đc...

vunguyenmt

Cook nhóm khó ở việc là 1 người 1 nơi... Ko tập trung đc... Nên ko tiện.... tui định Cook nhóm với ông.. Nhưng ng miền Nam và ng miền Bắc.. Thì Cook thế nào đc...

Thì gợi ý thế. Biết là khó rồi. Bao nhiều topic rồi cũng thất bại. Thấy 3 ông hợp gu nên giới thiệu làm thử. Khó mới làm chữ dẽ thì làm làm chi nữa hé.:p

Luu_Tan_Vu

nếu muốn làm thì k khó. Chuẩn bị sẵn mọi thứ trước rồi tập trung cook trong 1 ngàx nếu có thể. Qua yahoo, voice chat nhưng giờ giải nghệ rồi.

NHANHAO84

nếu muốn làm thì k khó. Chuẩn bị sẵn mọi thứ trước rồi tập trung cook trong 1 ngàx nếu có thể. Qua yahoo, voice chat nhưng giờ giải nghệ rồi.

Lúc trước nghe các bác định cook nhóm cũng mừng nừng. Nào ngờ tan rã. Buồn nhỉ.

huyhieu901

Ram va Pin đj mình myốn biết máy chạy có mượt kô vậy thank bạn nhiều !!!!!!