• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530-c6v40 Cook Fw

SunshineVietNam

Thế bạn có thêm apps nào nữa ko bạn, ví dụ các apps cần thiết như Giftailor, memcheck, accel switch, bluetooth receiver. Bạn có thêm chưa để tớ biết mà mod thêm khỏi bị trùng.

varius

Thế bạn có thêm apps nào nữa ko bạn, ví dụ các apps cần thiết như Giftailor, memcheck, accel switch, bluetooth receiver. Bạn có thêm chưa để tớ biết mà mod thêm khỏi bị trùng.
bạn cứ cho vào thoải mái ko ảnh hưởng ji đâu

cũng ko lên mai rãnh coi đụng mod gì mới dc
thật ra mình đã tinh chỉnh hầu như tối ưu hết rồi bạn cứ nhìn tốc độ trọng video thì thấy đấy là mình còn đang quay video đấy , với lại cũng hầu như đủ mod thường gặp rồi bạn cứ jaf xem thực sự thiếu jif hãy cho vào , thân !

minhthang772

mình hay nghe nhạc nên thích nhất cái mod của a bunrieu ko biết bạn có cho vào chưa

varius

mình hay nghe nhạc nên thích nhất cái mod của a bunrieu ko biết bạn có cho vào chưa
mình cũng không nhớ rõ nữa là mod này ak "MusicPlayer15.2 + EqualizerN8" cái đấy bạn cho vào cũng ko sao đâu mà nhớ khi bỏ vào cho thêm cái mod thoát home screen nhé ko biết có bị trùng không ,cho thêm cho chắc
Khi để menu ngang Lanscape bạn vào thử cài đặt xem có bị lỗi ko bạn :|
Lanscape như nào bạn xem clip đi rồi hãy mod 1 số mod v20 ko dùng dc cho v40 đâu bạn

SunshineVietNam

@ Varius: Ý tớ hỏi là bạn vào thử mục cài đặt ở máy bạn ( Khi bạn đã quay ngang máy) để xem có bị lỗi gì ko nà, nhìn bình thường hay bị cắt, nhìn xấu nà++

SunshineVietNam

mình cũng không nhớ rõ nữa là mod này ak "MusicPlayer15.2 + EqualizerN8" cái đấy bạn cho vào cũng ko sao đâu ...

Vừa mới thử, cho 2 mod kia vào chắc đụng gì đấy bạn ạ, flash báo done nhưng xong thì màn hình cứ chớp tắt liên tục ở cái chữ Nokia, sau ko thêm vào nữa thì flash lên bình thường.

minhthang772

Vừa mới thử, cho 2 mod kia vào chắc đụng gì đấy bạn ạ, flash báo done nhưng xong thì màn hình cứ chớp tắt liên tục ở cái chữ Nokia, sau ko thêm vào nữa thì flash lên bình thường.

đúng đó ko thể chạy dc mong bạn làm thử rồi fix cho ae nha