• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530-c6v40 Cook Fw

varius

đúng đó ko thể chạy dc mong bạn làm thử rồi fix cho ae nha
hình như mình nhớ là đã mod cái này rồi nhạc nghe rõ tiếng bass ,còn thấy vẫn ko hay thì bạn dùng mod này xem sao nhé mình trích từ cái của bún đấy
http://www.mediafire.com/?0481f1v4uncch52

Bạn chỉ mình cách xóa các apps trong FW đc k?? VD: Share online, Ovi contacts, ...
vào đây dọc bạn nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?135382-Nokia-FW-Cleaner-3.0-beta1-X%C3%B3a-b%E1%BB%8F-%E1%BB%A9ng-d%E1%BB%A5ng-trong-firmware-(23-06)/page2

Chỉnh sửa cuối:

nhoxkyo97

xem video thì bản này khá nhanh. nhưng đơn điệu wá. brò có thể cook thêm hiệu ứng iphone giống bản 19/7 của bác dangquy, và cái xoay màn hình ỡ phím trượt đễ mỡ khóa ko.

varius

hiệu ứng bạn cứ lấy ở bản bạn thích vứt vào là dc mà, xoay ngang ở phím trượt mở khoá có sẵn rồi

varius

ổn định thì từ 40-50 mà theo mình ram free cũng chả quan trọng lắm đâu chủ yếu là ổn định và nhanh thôi cao mà lag cũng chả giải quyết dc cái ji

SunshineVietNam

Bản này cũng tích hợp photo v1.01 vào phải ko, vẫn còn lỗi ko vào dc hình ảnh từ thanh media bar, mà máy t còn lỗi đèn màn hình bị ko chỉnh dc, cứ chỉnh rồi vào nhắn tin cái là nó sáng rực lại ++

troly

Well-Known Member
ổn định thì từ 40-50 mà theo mình ram free cũng chả quan trọng lắm đâu chủ yếu là ổn định và nhanh thôi cao mà lag cũng chả giải quyết dc cái ji

Theo mình thì Ram cao mới nhanh được chứ bạn???

daituongquan

nếu đèn sáng hết thì mất lim dim. Chọn 1 trong 2. 2 mod đó đụng nhau.khong cần them photo cho lỡi xp. Cài vaò ok hết.thấy ae ra cfw mà nôn quá, tiếc chưa có máy tinh.

daituongquan

nếu đèn sáng hết thì mất lim dim. Chọn 1 trong 2. 2 mod đó đụng nhau.khong cần them photo cho lỡi xp. Cài vaò ok hết.thấy ae ra cfw mà nôn quá, tiếc chưa có máy tinh.
Ram khởi đông lại >60mb mới ổn. Ram thấp chạy nhiồu ứng dụng dễ bị out. Ram chaỵ ổn định tầm 55mb mới ok.

ngoctraiden15

Bạn ơi cho mình xin mod ký tự biểu tượng mặt cười với được ko? hihi thanks nhiều

pikin

cho hỏi cái . cái này có hộ trợ đầy đủ ký tự như của ATamHCK ko zay. ?

daituongquan

lang tiếng việt vào blog binh24 mà lâý.
Mặc cừơi thì trong core cuả bình24 tích hợp sẵn.
Còn symbol symbianvn.net/showthread.php?t=8552&p=146971#post146971