• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530 FW 31.0.005 COOKED BY DAUGIANG1987

baydi

Dơn cái FW-New 15mb về rồi chép đè lên FW gốc 31.0 về rồi hay gì chị?

daugiang1987

Dơn cái FW-New 15mb về rồi chép đè lên FW gốc 31.0 về rồi hay gì chị?

Bạn thích bộ nào thì chọn nó và down về rồi chép đè vào bộ FW gốc V.31 ( link bộ FW gốc bên dưới )

baydi

Chà FW này dùng cũng đã thiệt nghen, FW 31.0 này cải thiện rất nhiều. Ah nhân tiện em nói luôn, cái Avatar chị nhin men thiệt :D lâu lâu nhầm lẫn gọi bằng anh..

zxcvbnmasd

Chà FW này dùng cũng đã thiệt nghen, FW 31.0 này cải thiện rất nhiều. Ah nhân tiện em nói luôn, cái Avatar chị nhin men thiệt :D lâu lâu nhầm lẫn gọi bằng anh..

hix bác trai nhìn xã hội đen đó là chị hả :D Vậy chị chỉ e cách làm cái hiệu ứng chuyển trang giống chị với

0908727527

hix bác trai nhìn xã hội đen đó là chị hả :D Vậy chị chỉ e cách làm cái hiệu ứng chuyển trang giống chị với

Vẫn k tin vào mắt mình đc, lừa tình chăng :(
p/s: Down fw ở trên về bung rofs2/resource/effects (copy folder effects này đưa vào CFW khác rồi ... :D)

masda

Flash và test được 2 hôm rùi, xài quá tuyệt luôn, quả là không hối hận. Thanks daugiang nhiều nhiều. Bản khác daugiang làm hiệu ứng chuyển trang khi xoay ngang màn hình luôn nha, để khi xoay ngang có hiệu ứng nhìn sướng con mắt. hi hi.
Ah, bản sau bạn phục hồi lại rung phản hồi cho phím menu nha (phím menu giữa phím xanh và đỏ đó) hi hi hi

daugiang1987

Flash và test được 2 hôm rùi, xài quá tuyệt luôn, quả là không hối hận. Thanks daugiang nhiều nhiều. Bản khác daugiang làm hiệu ứng chuyển trang khi xoay ngang màn hình luôn nha, để khi xoay ngang có hiệu ứng nhìn sướng con mắt. hi hi.
Ah, bản sau bạn phục hồi lại rung phản hồi cho phím menu nha (phím menu giữa phím xanh và đỏ đó) hi hi hi

Ỡ V.31 này rung phản hồi được chĩnh lại nhẹ và mượt hơn, tắt luôn rung ớ một số phím dưới.

Chỉnh sửa cuối:

quoctam08

Sao flash xong thì xài bình thường mà xem clip trên youtube (icon youtube mặc định trong internet) đang load nữa chừng thì bị văng ra. Vào và next sang trang kê tiếp bình thường, nhưng cứ chọn 1 clip để xem là bị văng ra. (sóng wifi mạnh, đầy đủ tại ở nhà mà)

daugiang1987

Sao flash xong thì xài bình thường mà xem clip trên youtube (icon youtube mặc định trong internet) đang load nữa chừng thì bị văng ra. Vào và next sang trang kê tiếp bình thường, nhưng cứ chọn 1 clip để xem là bị văng ra. (sóng wifi mạnh, đầy đủ tại ở nhà mà)

Bạn xài bản 8HS trên thì không bị lổi đấy còn các bản kèm HS SS hay IPHONE thì phải sống chung với lủ như vậy thui cái này mình đả nói ở bản củ rùi.

panrai

Super V.I.P
ko có máy test cũng thank anh 1 cái vì đọc sơ qua là thấy rất hay rồi :))

daugiang1987

Hic hic, phải flash lại thui. thanks bạn nha

Muốn xem youtube thì bạn cài flash 3.1.4 vào rồi xem nhưng HS lại không hoạt động được khi nào ko thích xem nứa thì gớ nó ra thui chứ mất công flash lại làm gì...
Đói bụng wa đi ăn cơm cái đả.

Chỉnh sửa cuối:

quoctam08

Ah, nghĩa là mình cài flash 3.4 vào thì xem bình thường, nhưng HS ko hoạt động là cái HS nào ko hoạt động ( HS SS và HS Iphone phải không) hay tất cả các HS đều không hoạt động. Cảm ơn bạn nhiều.
Sẵn bạn cho mình links download luôn nha. Rất cảm ơn bạn

daugiang1987

Ah, nghĩa là mình cài flash 3.4 vào thì xem bình thường, nhưng HS ko hoạt động là cái HS nào ko hoạt động ( HS SS và HS Iphone phải không) hay tất cả các HS đều không hoạt động. Cảm ơn bạn nhiều.
Sẵn bạn cho mình links download luôn nha. Rất cảm ơn bạn

- HS SS và HS Iphone chĩ chạy trên các flash củ thui. Bạn chuyển qua các HS khác và cài flash 3.1.4 vào và xem youtube thui còn khi nào thích xài lại các HS trên thì xóa cái flash đó đi.
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/-H2PSG1f/flashlite_31_4_.html
[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

tomdavid

cho em hỏi, em mới flash bản HS Iphone mọi chuyện đều ok chỉ đến khi em đổi ngôn ngữ Tiếng Việt thì màn hình chờ trắng xóa vẫn vào menu được, sau đó e có đổi lại Tiếng Anh thì nó vẫn bị vậy, đổi Vodafone hay nhưng cái khác đều bình thường chỉ có cái IPHONE là bị trắng màn hình chờ, giờ e khắc phục thế nào đây

daugiang1987

cho em hỏi, em mới flash bản HS Iphone mọi chuyện đều ok chỉ đến khi em đổi ngôn ngữ Tiếng Việt thì màn hình chờ trắng xóa vẫn vào menu được, sau đó e có đổi lại Tiếng Anh thì nó vẫn bị vậy, đổi Vodafone hay nhưng cái khác đều bình thường chỉ có cái IPHONE là bị trắng màn hình chờ, giờ e khắc phục thế nào đây

Bạn khỡi động lại máy sẽ hết thôi.

quoctam08

- HS SS và HS Iphone chĩ chạy trên các flash củ thui. Bạn chuyển qua các HS khác và cài flash 3.1.4 vào và xem youtube thui còn khi nào thích xài lại các HS trên thì xóa cái flash đó đi.

CLICK HERE TO DOWNLOAD

Links die . hix hix
Thanks bạn, mình tìm dc ở links khác rồi.

lyquay

mình thấy của bạn làm hay lắm nhưng không biết up như thế nào vì mình không rành mấy vụ này
bạn có thể cho mình 1 bài hướng dẫn cụ thể từng bước phải làm như thế nào và cần những phần mềm hay file nào để có thể up lên firmware của bạn
giúp mình nhé, cám ơn nhiều lắm.