• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530 FW 31.0.005 COOKED BY DAUGIANG1987

shirooo

daugiang chỉ mình cách tạo folder ở ổ E để cho galery ko quét nó với, cách làm khi tự cook đó vì mình đang cook thử ^^
ah thêm cái này nữa được ko: - Tăng tốc toàn diện, mượt mà với mọi phát chạm, không phát lỗi

luvpi

em làm đến bước ấn flash thì nó chỉ chạy đến stage2 staring rồi ngưng và máy còn tắt nguồn nữa!!!!!!
ai giúp em với ạ

Minhdart

Các pro giúp e zới.Khi e update fw 31.0.005 thì báo lỗi thế này

ndinhduy87

E đã cài bộ 8hs nhưng sao không thấy cái hs như thế này z?

Mà cũng không có các shortcut ngoài màn hình nữa.
Còn cái đồng hồ android lấy ở đâu z a?

khoa1989

E đã cài bộ 8hs nhưng sao không thấy cái hs như thế này z?

Mà cũng không có các shortcut ngoài màn hình nữa.
Còn cái đồng hồ android lấy ở đâu z a?

vào cài đặt màn hình chủ chọn iphone chưa bạn

Có pro nào bít cách đổi font chữ trong bản CFW HS iPhone không z?

dùng nokiaeditor bung rosf2 ra thì đổi đc bạn ah

dungtam73

Cho mình hỏi chút.Mình đang dùng bản v40 thì có flash bằng bản v31 trên được không ? thanks

hepc12

anh cho em hoi la hien h em dang cai cfw ban 2/11/2011 h em up fm nay la minh ha fw xuong hay minh up fw vay ha anh,vi em flash keiu up fw binh thuong den luc pooling phone may cu chap hon ko len ji het roi trong khung jaf no hien yes va no, em an yes no hien second try roi may ko hien len ji het

hepc12

cai nay dowgrade ha anh,chu em up thi no cu deadphone hoai,anh co the huong dan em duoc ko ah

minhthang772

Đúng đó a theme iphone đẹp ghê hồi đó mua máy vì vô tình thấy bản của a rồi mê làm 1 bản giống vậy đi a