• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ 5530 ] MOD FW v20 - Effect + Home Screens

Status
Không mở trả lời sau này.

tritran18518

đã update link FW, hãy download và thử lại.

bạn có thể down theo link Rofs2...., chép đè vào các file cũ rồi FLASH good luck
2 file này làm gì thê back. fix lỗi ko hiển thị thiếu tùy chọn giao diện màn hình khi chuyển sang tiếng việt hả bác

kidkylin

2 file này làm gì thê back. fix lỗi ko hiển thị thiếu tùy chọn giao diện màn hình khi chuyển sang tiếng việt hả bác

Link đó dành cho bạn nào đã down fw cũ thì chỉ cần down file đó đè vào fw cũ thôi.
Tối ưu thời gian mà.

daugiang1987

("Nguyên văn bởi : tritran18518": qua box phần mềm, down ovi phiên bản mới nhất, cài vào là ok đó bác ) cho link dow được ko bạn

kidkylin

Có bác nào up thành công chưa vậy ? Thèm cái HS finger và HS omnia quá :(

bro này hỏi lạ? mình test kỹ rồi mới up cho anh em. Nếu bạn không tin tưởng có thể xem lại các trang trước để có ý kiến về FWcook:D

lat123

CHo mình hỏi muốn thay theme mặc định bằng theme của mình thì chép theme vào thư mục nào trong rofs2 hay rofs3 ?
Và thay theme như thế thì có mất cái 7 HS hok ? :D Thanks!

kidkylin

CHo mình hỏi muốn thay theme mặc định bằng theme của mình thì chép theme vào thư mục nào trong rofs2 hay rofs3 ?
Và thay theme như thế thì có mất cái 7 HS hok ? :D Thanks!

Rofs3 bạn àh :) và ko mất HS vì HS mod ở Rofs2

thientruongx

Sao mình up bằng JAF hoặc Phoenix đều ko đc nhỉ. Máy mình đã hack vậy có phải remove hack đi ko

lat123

Làm thế nào để mod dc rofs3? Sử dụng tool j` để extract nó ra ? :-?? Mong các bạn chỉ giúp :D

lat123

Nhưng sao nó hok nhận đuôi fpsx ? Để all file thì sợ lỗi cái Rofs3 :-ss flash lại teo mất cái phone! Mong các mod có kinh nghiệm chỉ giùm :D

kidkylin

Nhưng sao nó hok nhận đuôi fpsx ? Để all file thì sợ lỗi cái Rofs3 :-ss flash lại teo mất cái phone! Mong các mod có kinh nghiệm chỉ giùm :D

Để all file rồi mod và save như rofs2 thôi. Cứ bình tĩnh mà mod

csm1210

XIN lỗi mình là người mới.sao bản fw của bạn có 2 part.mình giải nén ra giống nhau là sao???

lat123

XIN lỗi mình là người mới.sao bản fw của bạn có 2 part.mình giải nén ra giống nhau là sao???

Bạn xem lại nhé! giải nén winrar để đuôi partx.rar thì làm sao mà trùng được :D Tất nhiên là giải nén thì nó sẽ vào cùng 1 thư mục rồi!
Bạn nhớ down Rofs2+Rofs3 bản cập nhật rồi chép đè vào thư mục FW ở trên! Bản này khá ổn định,tự mod thêm 1 chút nữa theo sở thích của chính mình là ngon ngay :D

Status
Không mở trả lời sau này.