• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 FW 51.0.006 COOKED BY UPAKUL

daugiang1987

bản này test thử rối chạy nói chung là ổn mak bac chủ topy chưa viêt hóa hết cái màn hinh hs no con tieng anh kìa ;;) bác có thể cook dùm minh cai memchek vs cái giấu hình trong hidden ko thank nhìu :)

Mình để nguyên bản của nó chĩ cook thêm tiếng việt vào thôi nhé.

pdatoday

mình flash bản của bạn thì bị lỗi usb cắm vào máy tính không nhận.Đang tải bản gốc về cài xem thế nào

pdatoday

cái bản này menu không trượt được hả bạn.nói chung là tính năng trượt không hoạt động.mà bản này hay bị đơ máy quá.không bít có ai bị như m ko

daugiang1987

cái bản này menu không trượt được hả bạn.nói chung là tính năng trượt không hoạt động.mà bản này hay bị đơ máy quá.không bít có ai bị như m ko

Bạn test bản mới up của nó xem mạng ỡ c.ty mình đang bị lổi nên edit bài trên ko được tối về up sau

Bổ sung thêm HS: Blue Spectrum
- Muốn dùng HS SS thì các bạn copy file: samsungtoolbar.mif ỡ trong E:\Omnia vào C:\resource\appa\
LINK:

Em_be_hu

Mình đã cook bản CFW của upakul rồi, đang trong quá trình test c.bi đưa ra thì b pots rồi. HI hi, chậm mất roài. Tuy nhiên mình đóng góp 1 ý nhỏ là bạn nên thêm vào bản cook này Lịch âm, tiện ích lấy đèn flash làm đèn pin (phone tourch) rất cần thiết cho điện thoại. Thêm mấy cái này vào thì máy chạy vẫn ok.
Tuy nó quảng cáo là free 64Mb sau khi hoạt động ổn định, nhưng m test trên máy của mình thấy khi hoạt động ổn định nó free Ram khoảng 55Mb (như vậy cũng là quá tuyệt vời roài).

daugiang1987

Mình đã cook bản CFW của upakul rồi, đang trong quá trình test c.bi đưa ra thì b pots rồi. HI hi, chậm mất roài. Tuy nhiên mình đóng góp 1 ý nhỏ là bạn nên thêm vào bản cook này Lịch âm, tiện ích lấy đèn flash làm đèn pin (phone tourch) rất cần thiết cho điện thoại. Thêm mấy cái này vào thì máy chạy vẫn ok.
Tuy nó quảng cáo là free 64Mb sau khi hoạt động ổn định, nhưng m test trên máy của mình thấy khi hoạt động ổn định nó free Ram khoảng 55Mb (như vậy cũng là quá tuyệt vời roài).

Thì bạn cook thêm vào sau đó đưa hình ảnh test và file cook lên đây mình nhờ mod đổi tên topic lại và thêm bài của bạn vào nhé,

nobodycfm

Nhạc phải copy vào thư mục nào vây các Pro, mình flash rồi nhưng chương trình nghe nhạc của máy không add nhạc vào được