• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 FW 51.0.006 COOKED BY UPAKUL

miumiulove

Anh daugiang1987 ơi!Cái bản anh gửi cho em sao khi cài đặt ứng dụng em ko gỡ ra được!

ohannguyent

Sao mình chuyển wa tiếng Việt máy khởi động lại rồi hiện lên thông báo lỗi hệ thống là sao?
Mình chỉ cook thêm pocket sensor vào roft2.v20 và theme symbian^3 vào roft3 àh. Các bạn test dùm mình xem. Chán wá...

daugiang1987

Sao mình chuyển wa tiếng Việt máy khởi động lại rồi hiện lên thông báo lỗi hệ thống là sao?
Mình chỉ cook thêm pocket sensor vào roft2.v20 và theme symbian^3 vào roft3 àh. Các bạn test dùm mình xem. Chán wá...

Đã fix lại trên rùi bạn

bomnhim1410

Mình rất thích bản FW này! dùng công nhận là rất mượt! và chuẩn nữa, nhưng mình ko thích ở 1 điểm là cái chế độ cảm biến trọng lực: Lắc để nhận được điện thoại im lặng khi nhận cuộc gọi, nó nhạy quá đến mức động vào phát đẫ ở chế độ rung và tắt chuông điện thoại, làm cho mình đôi khi đi đường có điện thoại ko thể biết là ai đang gọi! nếu bác có thể mod hoặc bỏ hoặc chỉ cách làm sao cho nó khỏi nhạy quá thì tốt! thank's bác nhiều!