• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 XpressMusic bản gốc 99% nguyên bản 1% hack

cloudzxz

ngu mà tỏ ra nguy hiểm. cfw có chổ là ăn pin thôi. bớt giỡn cho đầu bớt thẹo.
cậu mới là thể loại ngu còn tỏ ra nguy hiểm ấy :-w cậu thấy tớ so sánh fw gốc với c6 n97 ko :))fw gốc chậm thì vl cậu rồi :)) ếch ngồi đáy giếng biết cái đ' gì đâu mà phát biểu :)) nhìn lại nick đi cậu ạ :))

Khoaaaa

Active Member
bạn nhìn cái hình thông tin máy xem
Trên có chử cập nhật t.bị ,dưới là tuỳ chọn và thoát,nhưng phiên bản fần mềm lại ghi là 50.0.101 ko lẽ nokia update fw rộng rãi mà mình ko biết

minhthaohcm123

cậu mới là thể loại ngu còn tỏ ra nguy hiểm ấy :-w cậu thấy tớ so sánh fw gốc với c6 n97 ko :))fw gốc chậm thì vl cậu rồi :)) ếch ngồi đáy giếng biết cái đ' gì đâu mà phát biểu :)) nhìn lại nick đi cậu ạ :))

vậy gờ đem 2 cái 5800xm 1 bản gốc 1 cfw . máy nào nhanh mượt hơn thì người đó láy máy kia luôn. 523x mình củng có luôn cho bác lựa chọn đo. muốn chơi thì alo 0949614144 . không ở đay mà tỏ ra nguy hiểm nha. 3 sao thì sao???????????????

Luu_Tan_Vu

vậy gờ đem 2 cái 5800xm 1 bản gốc 1 cfw . máy nào nhanh mượt hơn thì người đó láy máy kia luôn. 523x mình củng có luôn cho bác lựa chọn đo. muốn chơi thì alo 0949614144 . không ở đay mà tỏ ra nguy hiểm nha. 3 sao thì sao???????????????

thôi bạn đó bảo nhanh thì để bạn đó xài đi

khoa1989

khi ofw dc tối ưu hết mức thì mới gọi là vô địch ,chứ nó vẩn có vài thứ hạn chế để đáp ứng lượng pin chứ

Nhớ ko lầm thì fw 5800 ver 101 vẩnchưa dc công bốrộng rải cho thế giới mà chỉ ở ý
Mà ở ý thì sao lại có tiếng việt anh khoa

bản đó là v52.0.007 mình edit lên...ở trên mấy cái hình minh hoạ đó..còn bản v52.0.101 mình úp lên là nguyên gốc luôn nhé ko co tiếng việt.ai thích dùng v52.0.007 mà chót lên v52.0.101 rồi pm mình mình edit lên cho nhé

Delzie

Bác send cho em cái bản edit lên 101 có TV với :D Dùng tiếng Anh thế này k qen :))

khoa1989

Bản cảm nhận update xong chưa mà đã làm bản này vậy khoa em:-?:))

bản này làm lâu rùi giờ mới up thui.bản của lão làm khoai hơn khi nào có thời gian mới làm được...hôm qua được nghỉ 2h thế nên mới up bản này thui
lào giả hoeir câu hay quá

Chỉnh sửa cuối:

passwest14

anh khoa cho em hỏi cái music để vào thư mục nào nó mới phát được nhạc vậy anh, anh giúp em được k?? Tks a nhìu

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

bản gốc nên bạn để đâu nó cũng quét nhé không phải lo..có vài cái video hay hay thì dùng xplore mà ẩn nhá không là nó cho lên trang nhất lun đó

passwest14

bản gốc nên bạn để đâu nó cũng quét nhé không phải lo..có vài cái video hay hay thì dùng xplore mà ẩn nhá không là nó cho lên trang nhất lun đó

Em vào chương trình nhạc nhưng nó vẫn tìm kiếm em để 3 tiếng mà vẫn vậy anh giúp em với ...