• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 XpressMusic bản gốc 99% nguyên bản 1% hack

khoa1989

Em vào chương trình nhạc nhưng nó vẫn tìm kiếm em để 3 tiếng mà vẫn vậy anh giúp em với ...

fomat lại máy đi bạn.dùng lệnh *#7370# sau đó nhập 12345 rồi ok..quét lại nhạc là ok
click thank trước khi tải về bạn nhé

funnyclock

OFW chỉ so sánh với CFW của ngày xưa thôi bạn à^^ Bây giờ CFW đã tiến bộ rất nhiều rùi ^^

Nhưng bác Tùng ơi, cách đây mấy ngày em có up qua FW gốc coi thử, công nhân là nếu chỉ nói về cảm ứng thôi thì phải nói là nó rất mượt, kém nhất là phần vuốt trong Gallery hình ảnh thôi! Phải nói là rất khá, nhưng chụp ảnh xấu lắm!

Khoaaaa

Active Member
Ko thể nào,trước dùng fw gốc chụp phong cảnh toàn 1.2mb trở lên,từ khi dùng cfw thì thôi,có mấy hd củng chỉ dc dưpi 1mb

khoa1989

Nhưng bác Tùng ơi, cách đây mấy ngày em có up qua FW gốc coi thử, công nhân là nếu chỉ nói về cảm ứng thôi thì phải nói là nó rất mượt, kém nhất là phần vuốt trong Gallery hình ảnh thôi! Phải nói là rất khá, nhưng chụp ảnh xấu lắm!

những bản firmware chụp hình nét căng chứ bạn.xem lại nhé

khoa1989

bản gốc có cái hay của nó nhưng vẫn còn hạn chế rất nhiều so với C6 và N97mini bạn ah
sắp tớ có firmware mới không biết có sự thay đổi đáng kể nào không

Delzie

Bảo bác up Tiếng Việt lên 101 mà chả thấy động tĩnh gì :(( em dùng Tiếng nước ngoài không quen. Híc

khoa1989

đã fix v52.0.007 lên v52.0.101 cho các bác chót lên nhé download về cảm nhận thui........chú ý dùng core v52.0.101 nhé